இஸ்கந்தர் புத்ரியில் பள்ளிகளை உடைத்த குற்றத்திற்காக 5 பதின்ம வயதினர் கைது

ஜோகூர் பாருவில்  செப்டம்பர் 19 மற்றும் 26 ஆம் தேதிகளில் இஸ்கந்தர் புத்ரியைச் சுற்றி பல பள்ளி உடைப்புகளில் ஈடுபட்டதாக சந்தேகிக்கப்படும் ஐந்து  பதின்ம வயது சிறுவர்கள் கைது செய்யப்பட்டனர். இஸ்கந்தர் புத்ரி மாவட்ட காவல்துறைத் தலைவர் ஏசிபி ரஹ்மத் ஆரிஃபின் கூறுகையில், 15 முதல் 17 வயதுக்குட்பட்ட ஐவரும் பள்ளிப் படிப்பை பாதியில் நிறுத்தியவர்கள் என்றும், அவர்கள் நேற்று இஸ்கந்தர் புத்ரி, கேலாங் பாத்தாவில் கைது செய்யப்பட்டதாக கூறினார்.

Sekolah Kebangsaan (SK) Taman Nusa Perintis 1 and SK Taman Nusantara ஆகிய பள்ளிகள் உடைப்பு சம்பந்தப்பட்ட புகாரளித்த பள்ளிகளில் அடங்கும். அலுவலகம் மற்றும் ஆசிரியர்களின் அறையை சூறையாடுவதற்கு முன், கிரில் கதவுகளின் பூட்டுகளை வெட்டி, கதவுகளைத் திறப்பதன் மூலம் நுழைவதே அவர்களின் செயல்பாடாகும்  என்று அவர் இன்று ஒரு அறிக்கையில் தெரிவித்தார்.

கண்காணிப்பு கேமிரா (CCTV) காட்சிகள் மூலம் கிடைத்த விசாரணையில், ஐந்து பேரும் உடைப்புகளுக்குக் காரணம் என்றும், இழப்புகளில் 10-இன்ச் Huawei Tab மற்றும் பள்ளி நிதியில் தோராயமாக 2,000 ரிங்கிட் இருக்கும் தெரியவந்தது. ரஹ்மத்தின் கூற்றுப்படி, குற்றவியல் சட்டத்தின் 457 ஆவது பிரிவின் கீழ் வழக்கு விசாரிக்கப்பட்டு, ஐந்து பதின்ம வயதினரும் நேற்று முதல் ஏழு நாட்கள் காவலில் வைக்கப்பட்டனர்.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here