தனது 17 வயது வளர்ப்பு மகளை பாலியல் பலாத்காரம் செய்ததாக 64 வயது ஆடவர் மீது குற்றச்சாட்டு

தனது 17 வயது வளர்ப்பு மகளை  2017 ஆம் ஆண்டு முதல் பாலியல் பலாத்காரம் செய்ததாக 64 வயது முதியவர் ஜோகூரில் உள்ள செகாமட்டில் கைது செய்யப்பட்டுள்ளார். செகாமட் மாவட்ட காவல்துறைத் தலைவர் அஹ்மத் ஜம்ரி மரின்சா கூறுகையில், சிறுமி தனது தாயிடம் புகார் செய்ததை அடுத்து சந்தேக நபர் செப்டம்பர் 21 அன்று கைது செய்யப்பட்டார்.

பாதிக்கப்பட்ட பெண் 12 வயதிலிருந்தே இந்தச் செயல்களுக்கு ஆளாகியிருப்பது ஆரம்பகட்ட விசாரணையில் கண்டறியப்பட்டுள்ளது என்று ஜம்ரியை மேற்கோள்காட்டி உதுசான் மலேசியா தெரிவித்துள்ளது. சந்தேக நபர் இயற்கைக்கு மாறான செயல்கள் உள்ளிட்டவை தவறாமல் செய்தார் மற்றும் பாதிக்கப்பட்டவரை அச்சுறுத்தினார் (விஷயத்தை வெளிப்படுத்த வேண்டாம்).”

அந்த நபரின் ஒருவார தடுப்புக்காவல்  இன்றுடன் முடிவடைகிறது. இன்று அவர் மீது நீதிமன்றத்தில் குற்றஞ்சாட்டப்பட்டது. பாலியல் பலாத்காரத்திற்கான தண்டனைச் சட்டம் பிரிவு 376(3) இன் கீழ் அவர் விசாரிக்கப்படுகிறார்.  குற்றம் நிரூபிக்கப்பட்டால் 30 ஆண்டுகள் வரை சிறைத்தண்டனை மற்றும் குறைந்தது 10 பிரம்படிகளை வழங்க வழிவகுக்கும்.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here