ஜோகூரில் ஐந்து வாகனங்கள் மோதிய விபத்தில் பெண் உயிரிழந்தார்

யோங் பெங்: வடக்கு-தெற்கு விரைவுச்சாலையின் (NSE) வடக்கு நோக்கிய பாதையில் KM129 இல் இரண்டு கண்டெய்னர் லோரிகள் மற்றும் மூன்று கார்கள் மோதிய விபத்தில் ஒரு பெண் சம்பவ இடத்திலேயே இறந்தார். புதன்கிழமை (அக். 27) மாலை 5.57 மணிக்கு இந்த சம்பவம் குறித்து அவசர அழைப்பு வந்ததாக ஜோகூர் தீயணைப்பு மற்றும் மீட்புத் துறை செயல்பாட்டு மையம் தெரிவித்துள்ளது.

Yong Peng தீயணைப்பு நிலையத்தின் தலைவர் Asyraf Nurbin Mohd Yusoff, Yong Peng மற்றும் Pagoh தீயணைப்பு நிலையங்களில் இருந்து 13 தீயணைப்பு வீரர்கள் சம்பவ இடத்திற்கு அனுப்பப்பட்டனர்.

பாதிக்கப்பட்ட 28 வயதான நபர் அங் ஜி யான் என அடையாளம் காணப்பட்டுள்ளார். அவர் ஒரு காரில் இருந்து வந்தவர் மற்றும் சுகாதார அமைச்சகத்தின் துணை மருத்துவக் குழுவால் இறந்துவிட்டதாக அறிவிக்கப்பட்டது என்ற அஸ்ரஃப் ஒரு அறிக்கையில் தெரிவித்தார்.

பாதிக்கப்பட்டவர் காரில் சிக்கிக் கொண்டார். அதே நேரத்தில் ஆண் ஓட்டுநர் காயமடைந்தார் மற்றும் தீயணைப்பு மற்றும் மீட்பு துணை மருத்துவக் குழுவால் ஆரம்ப சிகிச்சையைப் பெற்றார்.

கார் ஓட்டுநரின் அடையாளம் கிடைக்கவில்லை என்று கூறிய அஸ்ரஃப், லோரிகளில் ஒன்றின் 40 வயதான டிரைவர் முஹமட் அஸ்ருல் காமிஸ் என அடையாளம் காணப்பட்டுள்ளார். விபத்தில் முஹமட் காயமடைந்ததாகவும், மற்றைய ஓட்டுநர் காயமின்றி தப்பியதாகவும், இரண்டாவது கொள்கலன் டிரக் ஓட்டுநரின்அடையாளம் இதுவரை கண்டறியப்படவில்லை என்றும் அவர் கூறினார்.

விபத்தில் சிக்கிய மற்ற இரண்டு கார்களின் ஓட்டுநர்களான 28 வயதான நூர் சுலினா முகமடரில் மற்றும் 42 வயதான முகமட் ஃபைசுல் முகமட் சல்லே ஆகிய இருவரும் காயமின்றி தப்பினர் என்றும் அசிரஃப் கூறினார். இரண்டு தீயணைப்பு விரைவு டெண்டர் (FRT) வாகனங்கள் மற்றும் ஒரு அவசர மருத்துவ பதில் சேவைகள் (EMRS) வாகனம் இந்த நடவடிக்கையில் பயன்படுத்தப்பட்டது என்றும் அவர் கூறினார். மூத்த அதிகாரி II முகமட் ஹபீஸ் ஓத்மான் தலைமையிலான நடவடிக்கை இரவு 8.10 மணிக்கு முடிந்தது.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here