இரவு விடுதியில் பெண்கள் உடை அணிந்திருந்த 20 ஆடவர்கள் கைது

கோலாலம்பூர், ஜாலான் சுல்தானில் உள்ள இரவு விடுதியில் சோதனையின் போது பெண்களின் ஆடைகளை அணிந்ததற்காக மொத்தம் 20 ஆடவர்களை கூட்டரசு பிரதேச இஸ்லாமிய மதத் துறை (ஜாவி) கைது செய்துள்ளது.

போலீஸ், ஜாவி மற்றும் கோலாலம்பூர் நகராண் (டிபிகேஎல்) ஆகிய இரு நிறுவனங்களின் கூட்டு நடவடிக்கையின் போது சனிக்கிழமை (அக் 29) இரவு 10 மணியளவில் இந்த சோதனை நடத்தப்பட்டதாக டாங் வாங்கி OCPD உதவி ஆணையர் நூர் டெல்ஹான் யஹாயா தெரிவித்தார்.

22 மற்றும் 34 வயதுடைய 20 ஆண்கள், சிரியா குற்றவியல் குற்றங்கள் (கூட்டரசு பிரதேசங்கள்) சட்டம் 1997 இன் பிரிவு 28 இன் கீழ் ஜாவியால் தடுத்து வைக்கப்பட்டனர்.

ஞாயிற்றுக்கிழமை (அக். 30) தொடர்பு கொண்டபோது, பெண்கள் ஆடை அணிந்ததோடு அவர்கள் பெண்கள் போல் போஸ் கொடுத்தனர்” என்று அவர் கூறினார். அந்த வளாகத்தில் 53 ஆண்கள் மற்றும் ஒன்பது பெண்களை அதிகாரிகள் சோதனை செய்தனர், என்றார்.

டெட்ராஹைட்ரோகன்னாபினோல் (THC) க்கு நேர்மறை சோதனை செய்த 27 மற்றும் 29 வயதுடைய இருவரையும் நாங்கள் கைது செய்துள்ளோம். நாங்கள் கிளப்களில் செயல்பாடுகள் மற்றும் ஆய்வுகளை முடுக்கிவிடுவோம். மேலும் சட்டத்திற்கு இணங்காத செயல்களைக் கவனிப்போம் என்று ஏசிபி நூர் டெல்ஹான் கூறினார்.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here