வெல்க்ரோ பட்டைகள் கொண்ட காலணிகளை அணிந்ததற்காக மாணவிக்கு தண்டனையா?

பட்டர்வொர்த்: செவ்வாய்க்கிழமை பள்ளிக் கூட்டத்தின் போது மூத்த ஆசிரியரால் வெல்க்ரோ பட்டைகள் கொண்ட காலணிகளை அணிந்ததற்காக தண்டனையாக கைகளை உயர்த்தி மண்டியிடச் சொன்னதாக படிவம் 1 மாணவி குற்றம் சாட்டியுள்ளார். என் கையில் கட்டியிருந்த பிரார்த்தனை கயிற்றையும் அவர் வெட்டினார்.

பட்டர்வொர்த் காவல் நிலையத்தில் புகார் அளித்த 13 வயதான மாணவி, தரமற்ற ஜோடி காலணிகளை அணிந்ததற்காக ஆசிரியர் தன்னை வெளியே அழைத்ததாகக் கூறினார்.

பள்ளி தொடங்குவதற்கு முன் என் கைகளை உயர்த்தி ஒரு தார் பகுதியில் மண்டியிட சொன்னார் என்று தாசேக் குளுக்கோரைச் சேர்ந்த மாணவர் கூறினார். எனது தந்தையிடம் பணம் இல்லாததால், லேஸ் கொண்ட ஒரு ஜோடி காலணிகளை என்னால் வாங்க முடியாது என்று ஆசிரியரிடம் சொன்னேன்.

அவரது வலது கையில் இருந்து கயிறு வெட்டப்பட்ட பிறகு, ஆசிரியர் தனது நெற்றியில் இருந்து பொட்டு (கருப்பு) மற்றும் புனித சாம்பலை அகற்றச் சொன்னதாக அவர் குற்றம் சாட்டினார். இந்த சம்பவத்தையடுத்து பள்ளிக்கு செல்ல பயப்படுவதாக சிறுமி கூறியுள்ளார். பட்டர்வொர்த் காவல்துறைத் தலைவர் ராட்ஸி அஹ்மத் இந்த அறிக்கையை உறுதிப்படுத்தினார்.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here