‘அம்னோவில் குப்பைகள் நிறைந்துள்ளன’ என்றேனா? உண்மையில்லை என்கிறார் ஜோகூர் இளவரசர்

ஜோகூர் பட்டத்து இளவரசர் துங்கு இஸ்மாயில் இப்ராஹிம், “அம்னோ குப்பைகளால் நிரம்பியுள்ளது” என்ற தலைப்பில் வெளியிடப்பட்ட அறிக்கை தற்போது சமூக வலைதளங்களில் வலம் வந்து கொண்டிருக்கிறது என்பதை மறுத்துள்ளார். டி.எம்.ஜே என்று அழைக்கப்படும் துங்கு இஸ்மாயில், அந்த அறிக்கை பொய்யானது என்றும், அவர் அதை ஒருபோதும் வெளியிடவில்லை என்றும் கூறினார்.

இது பல்வேறு சமூக ஊடக தளங்களில் பொறுப்பற்ற தரப்பினரால் தொடர்ந்து பரப்பப்படும் தவறான அறிக்கை. ராயல் பத்திரிகை அலுவலகம் (RPO) இந்த தவறான அறிக்கை குறித்து முன்பு போலீஸ் அறிக்கையை அளித்துள்ளது.

ஜோகூர் HRH பட்டத்து இளவரசர், அவரது அரச உயர்நிலை அல்லது ஜோகூர் அரச குடும்பம் தொடர்பான அனைத்து அறிக்கைகள் அல்லது செய்தி அறிக்கைகள் ராயல் பத்திரிகை அலுவலகம் அல்லது அவரது ராயல் ஹைனஸின் அதிகாரப்பூர்வ சமூக ஊடகப் பக்கங்களில் மட்டுமே வெளியிடப்படும் என்று   தனது அதிகாரப்பூர்வ முகநூல் கணக்கில் பதிவிட்டுள்ளார்.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here