விபத்தில் இறந்தது தன் மகன் என்று அறியாமலேயே அவரை ஏற்ற சென்ற ஆம்புலன்ஸ் ஓட்டுநர்

கோல தெரெங்கானு – கோத்த பாரு ஜாலான் கிலோமீட்டர் 38 இல்,  விபத்து நடந்த இடத்திற்கு விரைந்த ஆம்புலன்ஸ் ஓட்டுநர் அவர் அழைத்துச் செல்ல விரும்பியவர்  விபத்தில் சிக்கி சாலையில் விறைத்துக் கிடந்த தனது சொந்த மகன் என்பதைக் கண்டறிந்ததால் அவரின் இதயம் உடைந்தது. நேற்று சுங்கை டோங் சுகாதார கிளினிக்கில் ஆம்புலன்ஸ் ஓட்டுநராகப் பணிபுரியும் 49 வயதான முகமது தக்வா இஸ்மாயில், விபத்தில் பலியானது தனது சொந்த மகன் என்று தெரியவில்லை.

இந்த சம்பவத்தில், இஸ்லாமிய பூங்காவின் (டிடிஐ) நிலப்பரப்பு பிரிவில் பணிபுரியும் முஹம்மது அய்மான் முகமது தக்வா 21, அவர் ஓட்டிச் சென்ற மோட்டார் சைக்கிள் லோரி மீது மோதியதில் விபத்தில் சிக்கினார். தக்வா கூறுகையில், விபத்து நடந்த இடத்தில் விபத்துக்குள்ளானவரை செட்டியூ மருத்துவமனைக்கு அனுப்புமாறு அழைப்பு வந்தது. இருப்பினும், நான் அங்கு சென்றபோது, ​​நான் மோட்டார் சைக்கிளை அடையாளம் கண்டுகொண்டேன். பதிவு எண்ணைப் பார்த்தபோது, ​​எனது சொந்த மகன் விபத்தில் பலியானதை உணர்ந்தேன்.

நான் 21 ஆண்டுகளுக்கு முன்பு ஆம்புலன்ஸ் ஓட்டுநராக பணிபுரிந்ததால், எனது சொந்த குடும்ப உறுப்பினர்களை உள்ளடக்கிய சூழ்நிலையை எதிர்கொள்ள வேண்டிய முதல் அனுபவம் இதுவாகும். நான் விபத்துக்குள்ளானவர்களை நான் முன்பு தீவிரமாக எடுத்துக் கொண்டாலும், இதுபோன்ற உணர்ச்சிவசப்படவில்லை. அந்த நேரத்தில் என் கண்ணீர் மற்றும் சோகமான உணர்வுகள் கடவுளுக்கு மட்டுமே தெரியும் என்று அவர் இன்று இங்கே கூறினார். இன்று காலை சுமார் 11.30 மணியளவில் ஃபெல்டா பெலாரா இஸ்லாமிய கல்லறையில் இறந்தவர் பாதுகாப்பாக அடக்கம் செய்யப்பட்டார்,” என்று அவர் கூறினார்.

இதற்கிடையில், செட்டியூ மாவட்ட காவல்துறைத் தலைவர், துணை கண்காணிப்பாளர் அஃபாண்டி ஹுசின், தலை மற்றும் முகத்தில் பலத்த காயம் காரணமாக சம்பவ இடத்திலேயே உயிரிழந்தார்.

பாதிக்கப்பட்டவர் கோலா நெரஸிலிருந்து சுங்கை டோங்கில் உள்ள தனது வீட்டிற்குத் திரும்பிக் கொண்டிருந்ததாக அவர் கூறினார். சம்பவம் நடந்த இடத்திற்கு அவர் வந்தபோது, ​​​​ஹோண்டா EX5 மோட்டார் சைக்கிளில் வந்த முஹம்மது அய்மான், அவருக்கு முன்னால் ஒரு வாகனத்தை துண்டிக்க முயன்றார். ஆனால் தோல்வியடைந்ததாகக் கூறப்படுகிறது.

இன்று தொடர்பு கொண்ட போது, ​​அப்போது எதிர் திசையில் வந்த லோரி மீது மோதியது. கிளந்தானில் இருந்து உலு தெரெங்கானுவுக்குப் பயணித்த 30 வயதான லோரி ஓட்டுநருக்கு எந்தக் காயமும் ஏற்படவில்லை என்று அஃபாண்டி கூறினார்.

முகமது அய்மானின் உடல் பிரேதப் பரிசோதனைக்காக இங்குள்ள செட்டியூ மருத்துவமனை தடயவியல் பிரிவுக்கு அனுப்பப்பட்டது. இந்த வழக்கு சாலைப் போக்குவரத்துச் சட்டம் (ஏபிஜே) 1987 பிரிவு 41(1) இன் கீழ் விசாரிக்கப்படுகிறது என்று அவர் கூறினார்.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here