ஆயுதப்படைகளுக்கான தபால் வாக்களிப்பு நவம்பர் 7ஆம் தேதி ஆரம்பமாகியுள்ளதாக இராணுவத் தளபதி தகவல்

தபால் வாக்காளர்களாகப் பதிவு செய்யப்பட்ட ராணுவ வீரர்கள் நவம்பர் 7ஆம் தேதி வாக்களிக்கத் தொடங்கினர் என்று பாதுகாப்புப் படைகளின் தலைவர் ஜெனரல் அஃபெண்டி புவாங் தெரிவித்தார். ஒரு அறிக்கையில் 146,737 இராணுவ வீரர்கள் மற்றும் அவர்களது வாழ்க்கைத் துணைவர்கள் நாடு முழுவதும் உள்ள 153 வாக்குச் சாவடிகளில் செவ்வாயன்று முன்கூட்டியே வாக்களிக்கத் தகுதி பெறுவார்கள் என்றும் அஃபெண்டி கூறினார்.

பக்காத்தான் ஹராப்பான் (PH) தலைவர் அன்வார் இப்ராஹிம் நேற்று இராணுவ வீரர்கள், குறிப்பாக பெராவில் உள்ளவர்கள், வெள்ளிக்கிழமை வாக்களித்தனர் என்பதற்கான ஆதாரம் தன்னிடம் இருப்பதாகக் கூறியதை தொடர்ந்து அஃபெண்டியின் அறிக்கை வந்துள்ளது.

பிரதமர் இஸ்மாயில் சப்ரி யாக்கோப் முன்பு அன்வாரின் குற்றச்சாட்டுக்காக அவரைக் கடுமையாக சாடினார். அதை அவர் “தீங்கிழைக்கும்” மற்றும் “அவதூறு” என்று நிராகரித்தார்.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here