ஒற்றுமை அரசாங்கத்தை உருவாக்குங்கள் என்று மாமன்னர் ஆணையிட்டதாக ஜாஹிட் தகவல்

மாமன்னர் அல்-சுல்தான் அப்துல்லா ரியாதுதின் அல்-முஸ்தபா பில்லா ஷா, தேசிய முன்னணியின் 30 நாடாளுமன்ற உறுப்பினர்கள் ஒற்றுமை அரசாங்கத்தில் பங்கேற்க வேண்டும் என்று ஆணையிட்டுள்ளார் என்று டத்தோஸ்ரீ அஹ்மட் ஜாஹிட் ஹமிடி கூறினார் .

மலேசியாகினியின்  படி, ஜாஹிட் தேசிய முன்னணி தலைவர், துணைத் தலைவர் டத்தோஸ்ரீ முகமட் ஹசான் மற்றும் பொதுச்செயலாளர் டத்தோஸ்ரீ ஜம்ரி அப்துல் காதிர் ஆகியோர் இன்று முன்னதாக இஸ்தானா நெகாராவில் அவரைச் சந்தித்தபோது அவர்களிடம் கூறியதாக ஜாஹிட் கூறினார்.

துவாங்குவின் ஆணை ஒரு ஒற்றுமை அரசாங்கத்தை அமைப்பதாக இருந்தது என்று ஜாஹிட் செய்தி போர்ட்டலிடம் கூறினார். கூட்டாட்சி அரசாங்கத்தை அமைப்பதில் தேசிய முன்னணி வேறு எந்த அரசியல் கூட்டணியையும் ஆதரிக்காத நிலையில் நிற்குமா என்று கேட்டதற்கு ஜாஹிட் பதிலளித்தார்: “அது துவாங்குவின் உத்தரவு அல்ல”.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here