கால்பந்து சூதாட்டத்தில் ஈடுபட்டதாக சந்தேகிக்கப்படும் 10 பேர் கைது

ஜோகூர் பாரு: திங்கள் முதல் வியாழன் வரை மாநிலத்தில் Op Soga IX வழியாக உலகக் கோப்பை கத்தார் 2022 உடன் இணைந்து கால்பந்து சூதாட்ட நடவடிக்கைகளில் ஈடுபட்டதாக சந்தேகிக்கப்படும் 10 மலேசிய ஆடவரகளை ஜோகூர் போலீசார் கைது செய்துள்ளனர்.

22 முதல் 43 வயதுடைய சந்தேக நபர்கள் கால்பந்து சூதாட்டத்தில் ஈடுபட்டனர் என நம்பப்படுவதாக மாநில காவல்துறைத் தலைவர் டத்தோ கமருல் ஜமான் மாமத் தெரிவித்தார். இன்றுவரை பந்தய வரம்புக் கடனின் மதிப்பு RM1 மில்லியனைத் தாண்டியுள்ளது என்றார்.

உலகக் கோப்பை கத்தார் 2022 கால்பந்து போட்டியில் பந்தயம் கட்டியதாக சந்தேகிக்கப்படும் RM9,730 பணம் மற்றும் பல்வேறு பிராண்டுகளின் 10 கைபேசிகள், சிம் கார்டுகள் மற்றும் மெமோ நோட்பேடையும் போலீசார் பறிமுதல் செய்தனர் என்று அவர் வெள்ளிக்கிழமை (நவம்பர் 25) ஒரு அறிக்கையில் தெரிவித்தார். சந்தேக நபர்கள் அனைவரும் இன்று முதல் இரண்டு முதல் நான்கு நாட்களுக்குள் விளக்கமறியலில் வைக்கப்பட்டுள்ளனர்.

இந்த வழக்கு பந்தய சட்டம் 1953 இன் பிரிவு 6(3) இன் கீழ் விசாரிக்கப்படுகிறது, இது RM200,000 க்கு மிகாமல் அபராதம் மற்றும் குற்றம் நிரூபிக்கப்பட்டால் ஐந்து ஆண்டுகளுக்கு மேல் சிறைத்தண்டனை விதிக்கிறது என்று அவர் இன்று ஒரு அறிக்கையில் தெரிவித்தார்.

மேலும், பந்தய சட்டம் 1953 இன் பிரிவு 6(1) மற்றும் பிரிவு 4(1)(D) ஆகியவற்றின் கீழ் அவர்கள் அனைவரும் விசாரிக்கப்பட்டனர். இந்த நடவடிக்கையின் வெற்றி பெரும்பாலும் ஜோகூர் காவல்துறையினரால் நடத்தப்பட்ட உளவுத்துறை மற்றும் பொதுமக்களிடமிருந்து பெறப்பட்ட புகார்கள் மற்றும் தகவல்களின் விளைவாகும்.

கமருல் ஜமான் அனைத்து தரப்பினரையும் சூதாட்ட நடவடிக்கைகள் தொடர்பான தகவல்களை அருகிலுள்ள காவல் நிலையம் அல்லது ஜோகூர் காவல்துறை நடவடிக்கை அறைக்கு 07-221 2999 அல்லது 07-225 4677 என்ற எண்ணில் அனுப்புமாறு அழைப்பு விடுத்தார்.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here