அண்டை வீட்டாரின் பூனையை சுட்டுக் கொன்றதாக முதியவர் மீது குற்றச்சாட்டு

மலாக்காவில் மூத்த குடிமகன் ஒருவர் தனது பக்கத்து வீட்டு பூனையை சுட்டுக் கொன்றதாக இங்குள்ள செஷன்ஸ் கோர்ட்டில் வழக்கு தொடர்ந்தார். 62 வயதான அஜீஸ் தம்பி, புதன்கிழமை (நவம்பர் 30) ​​இங்கு செஷன்ஸ் நீதிபதி தர்மாஃபிக்ரி அபு ஆடம் முன் குற்றமற்ற மனுவை தாக்கல் செய்தார்.

உண்மைகளின் அறிக்கையின் அடிப்படையில், குற்றம் சாட்டப்பட்டவர் air rifle கொண்டு பூனையை சுட்டதாகக் கூறப்படுகிறது. ஜூன் 18 ஆம் தேதி பிற்பகல் 2.30 மணியளவில் மலாக்கா தெங்கா மாவட்டத்தில் புக்கிட் ரெம்பாய், ஜாலான் தஞ்சோங் மின்யாக்கில் உள்ள வீட்டில் அஜீஸ் இந்தக் குற்றத்தைச் செய்ததாகக் கூறப்படுகிறது.

அவர் மீது குற்றம் நிரூபிக்கப்பட்டால் RM20,000 மற்றும் RM100,000 வரை அபராதம் அல்லது மூன்று ஆண்டுகள் வரை சிறைத்தண்டனை அல்லது இரண்டும் விதிக்கப்படும் விலங்குகள் நலச் சட்டம் 2015 இன் பிரிவு 29 (1) (c) இன் கீழ் குற்றம் சாட்டப்பட்டுள்ளது.

ஜூன் 19 அன்று அனுமதியின்றி ஏர் ரைபிள் வைத்திருந்ததற்காக துப்பாக்கிச் சட்டம் 1960 பிரிவு 8(a) இன் கீழ் அவர் தனி குற்றச்சாட்டை எதிர்கொள்கிறார். புதன்கிழமையும் மாஜிஸ்திரேட் நபிலா நிஜாம் முன்னிலையில் குற்றச்சாட்டு வாசிக்கப்பட்டது.

இந்தக் குற்றச்சாட்டு நிரூபிக்கப்பட்டால், அஜீஸ் ஏழு ஆண்டுகள் வரை சிறை, அதிகபட்சமாக RM10,000 அபராதம் அல்லது இரண்டையும் சந்திக்க நேரிடும். குற்றஞ்சாட்டவர் சார்பில் வழக்கறிஞர் முகமட் இஷாக் காரி ஆஜரானார்.

செஷன்ஸ் நீதிமன்றம் RM5,000 ஜாமீன் வழங்கியது. மாஜிஸ்திரேட் நீதிமன்றம் RM2,500 ஜாமீன் என நிர்ணயித்தது. இரண்டு நீதிமன்றங்களும் அடுத்த வழக்குக்கு ஜனவரி 11 ஆம் தேதியை நிர்ணயம் செய்தன.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here