சாலை கொடுமைப்படுத்துதல் விசாரணையில் உதவுவதற்காக டாஷ்கேம் சாட்சியின் உரிமையாளரைத் தேடும் PJ போலீசார்

பெட்டாலிங் ஜெயா: சாலை கொடுமைப்படுத்துதல் சம்பவத்தைக் காட்டும் டாஷ்கேம் காட்சிகளின் உரிமையாளரை முன் வந்து விசாரணைக்கு உதவுமாறு காவல்துறை வலியுறுத்தியுள்ளது.

ஜாலான் PJS8 க்கு அருகிலுள்ள சந்திப்பில் ஒரு நீல நிற பெரோடுவா மைவிக்கு ஒரு வாகனமோட்டி வழி கொடுப்பதைக் காட்டுகிறது. மற்றொரு நீல மைவி சந்திப்பில் காத்திருப்பதைக் காட்டுகிறது. சில நிமிடங்களுக்குப் பிறகு, இரண்டாவது நீல நிற வாகனம் ரெக்கார்டிங் காரை முந்திச் சென்று சாலையை மறித்து நிறுத்தப்பட்டது. வாகனத்தின் ஓட்டுநர் பின்னர் வெளியே வந்து, டாஷ்கேம் உரிமையாளரிடம் ஆக்ரோஷமாக சைகை காட்டுகிறார்.

நவம்பர் 29 ஆம் தேதி இரவு சுமார் 8.30 மணியளவில் இந்த வீடியோ காட்சிகளை போலீசார் கண்டுபிடித்ததாக பெட்டாலிங் ஜெயா OCPD முகமட் ஃபக்ருதீன் அப்துல் ஹமிட் கூறினார். இந்த சம்பவம் Menara The One Academy அருகில் நடந்தது.

சாட்சிகளின் அடிப்படையில், இந்த சம்பவம் செவ்வாய்க்கிழமை (நவம்பர் 29) மாலை 5.05 மணியளவில் நடந்ததாக நம்பப்படுகிறது  என்று அவர் புதன்கிழமை (நவம்பர் 30) ​​ஒரு அறிக்கையில் தெரிவித்தார். இந்தச் சம்பவத்தில் வாகன ஓட்டிகளுக்கு எந்தவித விபமோ அல்லது காயமோ ஏற்படவில்லை என்பது சோதனையில் தெரியவந்துள்ளது என்றார். சாட்சிகளின் உரிமையாளரை முன் வந்து எங்கள் விசாரணைக்கு உதவுமாறு கேட்டுக்கொள்கிறோம்.

சாலைப் போக்குவரத்துச் சட்டத்தின் பிரிவு 42 (1) இன் கீழ் பொறுப்பற்ற முறையில் மற்றும் ஆபத்தான முறையில் வாகனம் ஓட்டியதற்காக நாங்கள் விசாரணையைத் தொடங்கியுள்ளோம்  என்று அவர் கூறினார்.  இந்த வழக்கை இன்ஸ்பெக்டர் முஹம்மது ஹிஸ்யாம் அஜிஹ் விசாரிக்கிறார். வாகனமோட்டிகள் ஒழுக்கத்துடனுன் சட்டத்தை மதித்தும் நடந்து கொள்ளுமாறு ஏசிபி முகமது ஃபக்ருதீன் கேட்டுக் கொண்டார்.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here