அமைச்சரவை குறித்த அறிவிப்பு இரவு 8.15 மணிக்கு வெளியிடப்படும்

பிரதமர் அன்வார் இப்ராஹிமின் அமைச்சரவை பதவியேற்பு இரவு 8.15க்கு ஒத்தி வைக்கப்பட்டுள்ளது. மாலை 5 மணிக்குப் பிறகு ஒரு செய்தியாளர் சந்திப்பு நடத்த திட்டமிடப்பட்டது, ஆனால் அன்வாரின் உதவியாளர் இன்று மாலை வரை அது தாமதமாகும் என்பதை உறுதிப்படுத்தினார்.

முன்னதாக மாலை 4.29 மணியளவில் பெர்டானா புத்ராவுக்கு பிரதமர் வந்தார். அன்வார் இன்று மாலை தனது அமைச்சரவையை வெளியிடுவார் என்று உறுதிப்படுத்தினார். இன்று காலை, பிரதமர் மாமன்னரை கிட்டத்தட்ட ஒரு மணி நேரம் சந்தித்து தனது முன்மொழியப்பட்ட அமைச்சரவை வரிசையை சமர்ப்பித்ததாக நம்பப்படுகிறது.

திங்களன்று, அன்வார் “கூடிய விரைவில்” அமைச்சரவையை வெளியிடுவதாகக் கூறினார். அவர் தலைமையிலான அரசாங்கம் பல கட்சிகளை உள்ளடக்கியதால் பொறுமை காக்க அழைப்பு விடுத்தார்.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here