உலகம் முழுவதும் 2 மணி நேரம் செயலிழந்த ஜிமெயில் சேவை

கூகுளின் மின்னஞ்சல் சேவையான ஜிமெயில்  குறைந்தது இரண்டு மணிநேரம் செயலிழந்துவிட்டது. உலகம் முழுவதும் உள்ள பல பயனர்களை பாதித்தது.

ஆன்லைன் நிலையை கண்காணிக்கும் தளமான டவுன்டெக்டரின் கூற்றுப்படி, இரவு 10.45 மணியளவில் 1,500 க்கும் மேற்பட்டோர் சிக்கலைப் பதிவு செய்தனர். எப்ஃஎம்டிக்கு அனுப்பப்படும் மின்னஞ்சல்களும் பாதிக்கப்பட்டன.

ஜிமெயிலின் நிலை குறித்து இதுவரை கூகுள் நிறுவனம் தங்களது அதிகாரப்பூர்வ டுவிட்டர் பக்கத்தில் எந்த அறிவிப்பும் வரவில்லை. இருப்பினும் இரவு 11.30 மணியளவில் சேவை மீண்டும் ஆன்லைனில் தோன்றியது.

நூறாயிரக்கணக்கான பயனர்களுக்கு ஜிமெயில் செயலிழந்துள்ளதாகவும், அவர்களின் புகார்களை தெரிவித்ததாகவும் இங்கிலாந்தில் உள்ள சன் செய்தித்தாள் தெரிவித்துள்ளது.

ஒருவர் ட்விட்டரில் எழுதினார்: “ஜிமெயில் செயலிழந்துவிட்டது… என்று மற்றொருவர் கூறினார்: “ஜிமெயில் செயலிழந்துவிட்டது. உங்கள் கணக்கைப் பார்க்கலாம், ஆனால் மின்னஞ்சல்கள் பெறப்படவில்லை. மூன்றில் ஒருவருக்கு இந்த பிரச்சினை என்று மேலும் கூறினார்: “உலகளவில் ஜிமெயில் செயலிழந்துள்ளது போல் தெரிகிறது. எனக்கும் இப்போது மின்னஞ்சல்கள் வரவில்லை. ட்விட்டரில் பல அறிக்கைகளைப் படிக்கிறேன்.

77% பயனர்கள் மின்னஞ்சல் பிரச்சனைகளை எதிர்கொள்வதாகவும், 1.5 பில்லியனுக்கும் அதிகமான பயனர்கள் டெலிவரி செய்யப்படாத மின்னஞ்சல்கள் மற்றும் பதிலளிக்காத ஜிமெயில் ஆப்ஸ் குறித்து புகார் அளித்துள்ளதாகவும் Downdetector இணையதளம் தெரிவித்துள்ளது.

இந்தியாவில் உள்ள ஃப்ரீ பிரஸ் ஜர்னல் செய்தித்தாள் பயனர்கள் எந்த மின்னஞ்சலையும் பெற முடியவில்லை என்று புகார் கூறியதாக மேற்கோளிட்டுள்ளது.

இந்த விவகாரம் தொடர்பாக டுவிட்டரில் புகார்கள் குவிந்த வண்ணம் உள்ளன. அவர்களில் @vajraTheAstra, “அனைவருக்கும் ஜிமெயில் செயலிழந்துவிட்டதா அல்லது எனது கணக்குகளில் ஏதேனும் தவறு உள்ளதா? நான் எந்த மின்னஞ்சலையும் பெறவில்லை” என்று @Dr_Spaghetti_Jr கூறும்போது, ​​”உலகளவில் ஜிமெயில் செயலிழந்துள்ளது போல் தெரிகிறது. ட்விட்டரில் பல அறிக்கைகளைப் படிக்கிறேன்.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here