விபத்தில் போலீஸ்காரர் பலி

புத்ராஜெயா: வடக்கு நோக்கிச் செல்லும் எலைட் விரைவுச் சாலையின் கிலோமீட்டர் 37.7 இல், மற்றொரு வாகனம் மோதியதில் ஒரு போலீஸ்காரர் இன்று இறந்தார். Sepang மாவட்ட காவல்துறைத் தலைவர் (IPD), உதவி ஆணையர் Wan Kamarul Azran Wan Yusof கூறுகையில்,  அரண்மனை பணியில் ஈடுபட்டிருந்த லான்ஸ் கார்ப்ரல் அமிருல் ஃபைஸ் முகமது அலி (31) என்பவருடன் காலை 6 மணியளவில் விபத்து நிகழ்ந்தது.

சம்பவத்தின் போது, ​​பாதிக்கப்பட்டவர் மலாக்காவிலிருந்து கோலாலம்பூர், ஜாலான் டூத்தா நோக்கிச் சென்று கொண்டிருந்தார். SYM வகை மோட்டார் சைக்கிள் கட்டுப்பாட்டை இழந்து ஒரு உலோக சாலைத் தடையில் மோதியது. இதனால் பாதிக்கப்பட்டவர் வலதுபுறம் பாதையில் விழுந்தார்.

இதன் விளைவாக, பாதிக்கப்பட்டவர் மற்றொரு வாகனத்தால் மோதப்பட்டார் என்று கூறப்படுகிறது. ஆனால் அது இன்னும் உறுதிப்படுத்தப்படவில்லை என்று அவர் இன்று கூறினார். அவரைப் பொறுத்தவரை, பாதிக்கப்பட்டவரின் மோட்டார் சைக்கிள் முன் வலது பக்கம், பின்புற விளக்குகள் பகுதிகளில் சேதமடைந்துள்ளது. உடல் பிரேத பரிசோதனைக்காக புத்ராஜெயா மருத்துவமனைக்கு அனுப்பப்பட்டது மற்றும் சாலை போக்குவரத்து சட்டம் 1987 இன் பிரிவு 41 (1) இன் கீழ் வழக்கு விசாரிக்கப்பட்டது,” என்று அவர் கூறினார்.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here