டேங்கர் மீது மோதி மூழ்கிய படகில் இருந்து 5 மீனவர்கள் காப்பாற்றப்பட்டனர்

ஜோகூர் பாரு: கோத்தா திங்கி அருகே தஞ்சோங் லோம்பாட்டிலிருந்து கிழக்கே சுமார் 5.3 கடல் மைல் தொலைவில் நேற்று ஒரு டேங்கர் மீது மோதிய மூழ்கத் தொடங்கிய  மீனவர்களின் படகில் இருந்து ஐந்து மீனவர்கள் மீட்கப்பட்டனர்.

ஜோகூர் மலேசிய கடல்சார் அமலாக்க முகமையின்  இயக்குனர் முதல் அட்மிரல் நூருல் ஹிசாம் ஜகாரியா கூறுகையில், MT Atlantica Breeze என்ற டேங்கர் ஜோகூர் பாரு கடல்சார் மீட்பு துணை மையத்திற்கு (எம்ஆர்எஸ்சி) அதிகாலை 5.30 மணிக்கு தகவல் தெரிவித்ததாக தெரிவித்தார்.

என்ஜின் பழுதானதைத் தொடர்ந்து, டேங்கரில் மோதுவதற்கு முன் படகு விலகிச் செல்லத் தொடங்கியது. கேப்டன் உட்பட ஐந்து பேரும் 30 முதல் 43 வயதுக்குட்பட்ட இந்தோனேசியப் பிரஜைகள். இரண்டு MMEA கப்பல்கள் அந்த இடத்திற்கு அனுப்பப்பட்டன, ஆய்வில் படகு இயந்திரத்தில் ஏற்பட்ட சேதம் மற்றும் மோசமான வானிலை காரணமாக படகு கசிவு ஏற்பட்டதால் மோதலுக்கு வழிவகுத்தது கண்டுபிடிக்கப்பட்டது என்று அவர் இன்று ஒரு அறிக்கையில் தெரிவித்தார்.

எவ்வாறாயினும், அவர்கள் கடலில் குதித்த பின்னர் ஐந்து பேரும் மீட்கப்பட்டதாகவும், அவர்களுக்கு டேங்கர் மற்றும் அப்பகுதியில் உள்ள மற்ற மீனவர்கள் உதவியதாகவும் அவர் கூறினார். பாதிக்கப்பட்டவர்களில் இருவருக்கு சிறு காயங்கள் ஏற்பட்டதாகவும், சிகிச்சைக்காக தஞ்சோங் செடிலி ஹெல்த் கிளினிக்கிற்கு அழைத்துச் செல்லப்பட்டதாகவும், இந்தோனேசியர்களிடம் செல்லுபடியாகும் அனுமதி மற்றும் பயண ஆவணங்கள் இருப்பதாகவும் நூருல் ஹிசாம் கூறினார்.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here