திருட்டு மற்றும் ஆபாச வழக்குகள் தொடர்பில் விசாரிப்பதற்காக 4 போலீஸ்காரர்கள் கைது

தானா மேரா: திருட்டு மற்றும் ஆபாச வழக்குகளை விசாரிப்பதற்காக இந்த மாவட்டத்தில் உள்ள காவல் நிலையத்தை சேர்ந்த நான்கு போலீசார் கைது செய்யப்பட்டனர்.

கிளந்தான் காவல்துறைத் தலைவர் டத்தோ முகமட் ஜாக்கி ஹருன் கூறுகையில், இந்த சம்பவம் தொடர்பாக கடந்த புதன்கிழமை இரவு தனது கட்சிக்கு அறிக்கை கிடைத்தது. கான்ஸ்டபிள் மற்றும் கார்ப்ரல் தரத்தில் உள்ள நான்கு உறுப்பினர்களைக் கைது செய்வது உடனடியாக மேற்கொள்ளப்பட்டது.

பாதிக்கப்பட்ட பெண், ஒரு பெண், கடந்த புதன்கிழமை காலை நடந்த சம்பவத்தில் தனது வீட்டிற்குள் நுழைந்த மூன்று ஆண்களை தெரியும் என்று கூறினார். சந்தேக நபர்கள் அனைவரும் 22 முதல் 28 வயதுக்குட்பட்டவர்கள் மற்றும் ஸ்கிரீனிங் சோதனையின் முடிவுகள் எதிர்மறையாக இருப்பது கண்டறியப்பட்டது.

தண்டனைச் சட்டத்தின் (KK) பிரிவு 395/354 இன் படி விசாரணைக்காக தடுப்புக்காவல் விண்ணப்பம் செய்யப்படும் என்று அவர் கூறினார்.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here