கோமா நிலையில் உள்ள 4 மாத ஆண் குழந்தை, குழந்தை பராமரிப்பு மையத்தில் துன்புறுத்தலுக்கு ஆளானதாக நம்பப்படுகிறது

­கோல தெராங்கானு: கடந்த புதன் கிழமை பத்து புருக்கில் உள்ள குழந்தை பராமரிப்பு மையத்தில் துன்புறுத்தல் செய்யப்பட்டதாக நம்பப்பட்ட நான்கு மாத ஆண் குழந்தை இங்குள்ள மருத்துவமனையில் கோமா நிலையில் உள்ளார். குழந்தைக்கு மூளையில் ரத்தக்கசிவு, மண்டை உடைப்பு உள்ளிட்ட பலத்த காயங்கள் ஏற்பட்டுள்ளதாக கூறப்படுகிறது.

தெரெங்கானு காவல்துறைத் தலைவர் டத்தோ ரோஹைமி எம்டி இசா கூறுகையில், குழந்தையின் தந்தை கடந்த புதன்கிழமை தனது மகன் பலவீனமாகவும், மையத்திலிருந்து குழந்தையை அழைத்துச் சென்றபோது வலியுடனும் இருப்பதைக் கண்டு காவல்துறையில் புகார் அளித்தார்.

மருத்துவ அதிகாரியான குழந்தையின் தந்தை, குழந்தையை பரிசோதனைக்காக மருத்துவமனைக்கு அழைத்துச் சென்றதாகவும் முடிவுகள் சிறுவனின் தலையில் இரத்தக் கட்டிகள் இருப்பதைக் காட்டியதாகவும் அவர் கூறினார்.

அதைத் தொடர்ந்து, மையத்தில் குழந்தை பராமரிப்பாளர்களாக இருக்கும் 22 முதல் 33 வயதுடைய மூன்று பெண்களை போலீசார் விசாரணைக்காக கைது செய்ததாக ரோஹைமி கூறினார்.

நேற்று கைது செய்யப்பட்ட இவர்களை இன்று விளக்கமறியலில் வைக்க போலீசார் உத்தரவு பிறப்பிக்கவுள்ளனர்.

துன்புறுத்தல் செய்யப்பட்டதாகக் கூறப்படும் வழக்கின் விசாரணையை எளிதாக்குவதற்கு நெருக்கமான சுற்று தொலைக்காட்சி கேமராவின் காட்சிகளையும் காவல்துறை பெற்றுள்ளது என்று அவர் இன்று தெரெங்கானு பொலிஸ் மாதாந்திர கூட்டத்திற்குப் பிறகு செய்தியாளர் கூட்டத்தில் கூறினார்.

குழந்தை இன்னும் சுல்தானா நூர் சாஹிரா மருத்துவமனையின் (HSNZ) குழந்தைகள் தீவிர சிகிச்சைப் பிரிவில் இருப்பதாக அவர் கூறினார். இந்த வழக்கு சிறுவர் சட்டத்தின் பிரிவு 31(1)(a) இன் கீழ் விசாரிக்கப்படுகிறது. இது RM50,000 க்கு மிகாமல் அபராதம் அல்லது 20 ஆண்டுகளுக்கு மிகாமல் சிறைத்தண்டனை அல்லது இரண்டுமே தண்டனையாக விதிக்கப்படும்.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here