மோட்டார் சைக்கிளை திருட முயற்சித்த சந்தேகநபர் கோழிப்பண்ணையில் வைத்து கைது

புக்கிட் மெர்தாஜாம்: “தந்தையின் மோட்டார் சைக்கிளைத் திருட முயன்ற இரு சந்தேக நபர்களை கோழிக் கூட்டில் அடைத்தது யார் என்று எங்களுக்குத் தெரியவில்லை” என்று கடந்த செவ்வாய் அன்று குபாங் உலுவில் நடந்த தனது தந்தையின் மோட்டார் சைக்கிள் திருடப்பட்டதைத் தொடர்ந்து நூர் டினி கைருனிசா கமால் 25 கூறினார்.

கோழிக்கூண்டில் இருவர் அடைத்து வைக்கப்பட்டுள்ள புகைப்படம் இன்று சமூக வலைதளங்களில் வைரலாக பரவி வருகிறது. எவ்வாறாயினும், நூர் தினி கைருனிசா, தனது தரப்பு ஒரு அறிக்கையை உருவாக்கி விசாரணைக்காக காவல்துறையிடம் சமர்ப்பித்ததாக கூறினார்.

நாங்கள் இந்த சம்பவம் குறித்து பெனாண்டி காவல் நிலையத்தில் புகார் அளித்துள்ளோம். மேலும் அதை மேல் நடவடிக்கைக்காக காவல்துறையிடம் ஒப்படைத்துள்ளோம். சமூக ஊடகங்களில் அதைப் பற்றிய இடுகைகளை நீக்குமாறு அனைவரையும் கேட்டுக்கொள்கிறோம். ஏனெனில் நாங்கள் மற்ற தரப்பினரை (சந்தேகத்திற்குரிய) கண்டுபிடிக்க விரும்புகிறோம்.

எங்கள் குடும்பத்தினரும் புகைப்படத்தை வைத்திருக்காததால், இதை யார் அனுப்பினார்கள் என்று எனக்குத் தெரியவில்லை என்று அவர் கூறினார். சம்பவத்தில், நூர் டினி கூறுகையில், யமஹா 125இசட் மோட்டார் சைக்கிள் காலை 6.30 மணியளவில் காணவில்லை.

எவ்வாறாயினும், சந்தேக நபரின் வீட்டிலிருந்து வாகனத்தை எடுத்துச் செல்வதற்கு முன்னர், அன்றைய தினம் முற்பகல் 11.30 மணியளவில் மீண்டும் மோட்டார் சைக்கிளை கட்சியினரால் கண்டுபிடிக்க முடிந்தது. சந்தேக நபர்களை எப்படி, யார் கோழிப்பண்ணைக்குள் அடைத்து வைத்தனர் என்பது எங்களுக்குத் தெரியாது.

அந்த வகையில் சந்தேக நபரைக் கைது செய்த அக்கம் பக்கத்தில் உள்ள சமூகத்தின் முயற்சியை நாங்கள் பாராட்டுகிறோம். ஆனால் அவர்கள் இருவருக்கும் காயம் ஏற்படாமல், அவர்களின் அவமானத்தைப் பாதுகாக்க புகைப்படத்தைப் பரப்ப வேண்டிய அவசியமில்லை என்று அவர் மேலும் கூறினார்.

முன்னதாக, மோட்டார் சைக்கிளைத் திருடியதாகக் கூறப்படும் இருவர் கைது செய்யப்பட்டு, போலீஸார் வரும் வரை காத்திருந்து கோழிக் கூண்டில் அடைக்கப்பட்டதைக் காட்டும் இரண்டு புகைப்படங்கள் வைரலானது.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here