தவாவ் கொலை வழக்கு: Esscom உளவுத்துறை தலைவர் உட்பட ஆறு போலீசார் மீது குற்றச்சாட்டு

கோத்த கினபாலு: கிழக்கு சபா பாதுகாப்புக் கட்டளையின் (Esscom) உளவுத்துறைத் தலைவரும் கடந்த மாதம் தவாவ்வில் டிரைவரைக் கொன்றதாகக் குற்றம் சாட்டப்பட்ட ஆறு காவல்துறையினரில் ஒருவர். SAC Datuk Mat Zaki Md Zain, 58, Jalan Anjur Juara, Jalan Apas, Batu 5 க்கு அருகில் உள்ள எண்ணெய் பனை தோட்டத்தில் 61 வயதான Nurman Bakaratu கொலைக்கு உடந்தையாக இருந்ததாக குற்றம் சாட்டப்பட்டது. அதே நேரத்தில் Rosdi Rasatam 44, Dennis Anat Enit 44, Fabian Anak Rungam 43, Khairul Azman Bakar 47, Mohd Azlan Sakaran 39, பொதுமக்களில் ஒருவரான Vivian Fabian, 34ஆகியோர் மீது குற்றம் சாட்டப்பட்டது.

அவர்கள் புதன்கிழமை (பிப். 8) குற்றச்சாட்டை எதிர்கொள்ள தவாவ் மாஜிஸ்திரேட் Dzul Elmy Yunus முன் கொண்டுவரப்பட்டனர். குற்றம் சாட்டப்பட்ட அனைவரிடமிருந்தும் எந்த மனுவும் பதிவு செய்யப்படவில்லை, அதே நேரத்தில் வழக்கு குறிப்பிடுவதற்கு நீதிமன்றம் ஏப்ரல் 11 ஐ நிர்ணயித்துள்ளது. இதுவரை, கைருல் மற்றும் ரோஸ்டி மட்டுமே பிரதிநிதித்துவப்படுத்தப்பட்டனர். வக்கீல் சென் வென் ஜே, ராம் சிங் மற்றும் கிம்பர்லி யே ஆகியோர் கைருல் சார்பாகவும், வழக்கறிஞர்கள் கமருடின் செங்கி மற்றும் திமோதி டாவுட் ஆகியோர் ரோஸ்டியின் சார்பாகவும் வாதாடுகின்றனர்.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here