சபாக் பெர்னாமில் 6 வரிசை மாடி வீடுகள் தீயில் நாசம்

 சபக் பெர்னாம்: தாமான் பெர்தாமா, ஜாலான் மலூரில் உள்ள ஆறு வரிசை மாடி வீடுகள் இன்று பிற்பகல் தீப்பிடித்து எரிந்தன. மதியம் 1.45 மணியளவில் நடந்த இந்தச் சம்பவத்தில், அதில் இருந்த அனைவரும் தப்பியோடியதால் உயிர் சேதம் ஏதும் ஏற்படவில்லை.

மலேசிய தீயணைப்பு மற்றும் மீட்புத் துறையின் (ஜேபிபிஎம்) சிலாங்கூர் உதவி இயக்குநரான ஹபிஷாம் முகமட் நூர், தனக்கு மதியம் 1.50 மணிக்கு அவசர அழைப்பு வந்ததாகக் கூறினார்.

அவரது கூற்றுப்படி, சபாக் பெர்னாம் மற்றும் சுங்கை பெசார் தீயணைப்பு மற்றும் மீட்பு நிலையங்களில் (பிபிபி) இயந்திரங்களுடன் 14 அதிகாரிகள் மற்றும் உறுப்பினர்கள் கொண்ட குழு சம்பவம் நடந்த இடத்திற்கு விரைந்தது.

முதற்கட்ட தகவல்களின்படி, இந்த சம்பவம் மாடி அறையில் தீப்பிடித்த இரண்டு அடுக்கு மாடி வீடு சம்பந்தப்பட்டது. தீ விபத்தின் போது, ​​சம்பந்தப்பட்ட ஒவ்வொரு வீட்டிற்கும் இடையே கூரை மட்டம் வரை பிளவு சுவர் இல்லாததால், தீ கூரை முழுவதும் பரவியது.

இது முதலில் தீப்பிடித்த வீடு உட்பட ஆறு வீடுகளில் நடந்தது  என்று அவர் இன்று ஒரு அறிக்கையில் தெரிவித்தார். பிற்பகல் 2.10 மணியளவில் தீ வெற்றிகரமாக கட்டுப்படுத்தப்பட்டதாக ஹபிஷாம் தெரிவித்தார். அவரது கூற்றுப்படி, தீயினால் முதலில் தீப்பிடித்த வீட்டின் மாடி அறையின் 40% அழிந்தது.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here