போலீஸ் ரோந்து கார் திடீரென யு-டர்ன் எடுத்ததால் ஏற்பட்ட விபத்து; போலீஸ்காரருக்கு சம்மன்

தாமான் மேடானில் ரோந்துப் பணியில் ஈடுபட்டிருந்த காவலர் ஒருவர் திடீரென யு-டர்ன் செய்து மற்றொரு காரின் மீது மோதியதற்காக போக்குவரத்து காவலருக்கு சம்மன் வழங்கப்பட்டது.

பெட்டாலிங் ஜெயா மாவட்ட காவல்துறைத் தலைவர் ஃபக்ருதீன் ஹமீட், இந்த சம்பவம் குறித்து விசாரணை அறிக்கை திறக்கப்பட்டுள்ளது என்றார். காவல்துறை ரோந்து கார் ஓட்டுநருக்கு கவனக்குறைவாக வாகனம் ஓட்டியதற்காக சம்மன் அனுப்பப்பட்டது என்று அவர் இன்று ஒரு பேஸ்புக் பதிவில் கூறினார்.

சாலைப் பயன்படுத்துபவர்கள் அனைவரும் வாகனம் ஓட்டும்போது எச்சரிக்கையாக இருக்கவும், ஆபத்தான முறையில் வாகனம் ஓட்ட வேண்டாம் என்றும் அறிவுறுத்த விரும்புகிறோம். காவல்துறையினரால் செய்யப்பட்ட சம்பவங்கள் உட்பட இதுபோன்ற சம்பவங்கள் குறித்து புகார் அளிக்குமாறு அனைவரையும் கேட்டுக்கொள்கிறோம்.

ஒரு டேஷ்கேமில் படமாக்கப்பட்ட காட்சிகளில், ரோந்து கார் ஜாலான் PJS 3/9 தோளில் இருந்து ஒரு காரின் பாதையில் இரண்டு பாதைகளில் வேகமாகச் செல்வதைக் காண முடிந்தது. சரியான நேரத்தில் காரை நிறுத்த முடிந்தது. ஆனால் போலீஸ் வாகனத்தில் சிக்கியது.

இந்த வீடியோ டிக்டோக்கில் பல கருத்துகளைப் பெற்றது, பெரும்பாலானவர்கள் கார் ஓட்டுநரின் மீது தவறு இல்லை. ஆனால் போலீஸ் கார் என்று கூறியுள்ளனர்.

டிக்டாக் பயனாளர் முஹம்மது இக்மல் கூறுகையில்,  காவலருக்கு அவரது மேலதிகாரிகளால் பாதுகாப்பான வாகனம் ஓட்டுவது குறித்து விரிவுரை வழங்கப்பட வேண்டும்.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here