28 ஆண்டுகளாக இளநீர், தேங்காயை மட்டுமே உணவாக எடுத்து கொள்ளும் பாலகிருஷ்ணன்

புதுடெல்லி: காசர்கோட்டைச் சேர்ந்த இந்தியர் ஒருவர், கடந்த 28 ஆண்டுகளாக தனது இரைப்பை உணவுக்குழாய் gastroesophageal reflux (GERD) சிகிச்சை அளிக்க இளநீர்  மற்றும் தண்ணீரை மட்டுமே சாப்பிட்டு வருவதாகக் கூறுகிறார். இது சாத்தியமற்றதாகத் தோன்றினாலும், கிட்டத்தட்ட மூன்று தசாப்தங்களாக கடுமையான டயட்டைப் பின்பற்றியதன் மூலம் பாலகிருஷ்ணன் பாலா தான் ஆரோக்கியமாக இருப்பதாகக் கூறுகிறார்.

பாலாயிக்கு GERD இருப்பது கண்டறியப்பட்டது. இது அவருக்கு 35 வயதாக இருந்தபோது மிகவும் தீவிரமானதாக இருந்தது. இதனால் அவர் ஒவ்வொரு முறையும் சாப்பிட்ட பிறகு வாந்தியெடுத்தார். இதனால் அவர் பலவீனமடைந்து நடப்பதற்கே சிரமம் ஏற்பட்டது. அவர் ஆரம்பத்தில் தேங்காய் மற்றும் தேங்காய் தண்ணீரையும் ஒரு சிகிச்சையாக எடுத்து கொண்டார். மேலும் அவர் உடல்நிலை சரியில்லாமல் இருந்தபோது, ​ தேங்காயை சாப்பிட்டது பிறகு தனக்குள் ஒரு மாற்றத்தைக் கண்டார்.

விரைவிலேயே வேறு எந்த உணவையும் தொடாமல் இளநீரையே தனது முக்கிய தினசரி உணவாக மாற்ற முடிவு செய்தார். தேங்காய்களில் கால்சியம், மெக்னீசியம், சோடியம் மற்றும் பொட்டாசியம் போன்ற தாதுக்கள் உள்ளன. இது அவரது வலிமையை மீட்டெடுக்க உதவியது. இப்போது அவர் ஆரோக்கியமாக இருக்கிறார்.

இப்போது, ​​​​பாலா பல ஆண்டுகளாக தேங்காய் மட்டுமே உணவைப் பின்பற்றி வருகிறார். 64 வயதில், ஒரு காலத்தில் உள்ளூர் கிளப் கால்பந்தாட்ட வீரராக இருந்த பாலா தற்போது தனது சகாக்களை விட மிகவும் ஆரோக்கியமாக உள்ளார். அவர் தனது குடும்பத்தின் தென்னந்தோப்பில் வேலை செய்கிறார். தினமும் நீச்சல் மற்றும் உடற்பயிற்சி செய்கிறார் மற்றும் அவரது அசாதாரண உணவுமுறை இருந்தபோதிலும் கடுமையான உடல்நலப் பிரச்சினைகள் இல்லை.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here