வெள்ளத்தினால் ஜோகூரில் மூன்று பள்ளிகள் மூடப்பட்டுள்ளன: துணைக் கல்வி அமைச்சர் தகவல்

 புதிய பள்ளி பருவம் ஞாயிற்றுக்கிழமை (மார்ச் 19) தொடங்கிய போதிலும் ஜோகூரில் மூன்று பள்ளிகள் மூடப்பட்டுள்ளன என்று துணைக் கல்வி அமைச்சர் கூறுகிறார். மூடப்பட்ட பள்ளிகளில் SK Seri Mendapat, SK Tanjung Semberong, மற்றும் SK Seri Nasib Baik உள்ள Batu Pahat ஆகியவை அடங்கும் என்று Lim Hui Ying கூறினார்.

SK Seri Mendapat மற்றும் SK Tanjung Semberong இன்னும் சுத்தம் செய்யும் பணியில் உள்ளனர். இந்த வாரத்திற்குள் முடிக்கப்பட வேண்டும். SK Seri Nasib Baik வெள்ளம் இன்னும் குறையவில்லை. எனவே மாணவர்கள் திரும்பி வருவது மிகவும் ஆபத்தானது என்று அவர் கூறினார்.  மொத்தம் 22 SK Seri Nasib Baik மாணவர்கள் SK Tanjung Semberong இலிருந்து 34 பேர் மற்றும் SK Seri Mendapat இல் இருந்து 116 பேர் பாதிக்கப்பட்டுள்ளனர்.

திங்கள்கிழமை (மார்ச் 20) பெட்டாலிங் ஜெயாவில் உள்ள SJK(T) PJS1 இல் நடந்த செய்தியாளர் சந்திப்பின் போது, “இது துரதிர்ஷ்டவசமானது என்றாலும், பள்ளியை மீண்டும் திறக்கும் முன், பள்ளி சுத்தமாகவும், வெள்ளநீரில்லாமலும் இருப்பதை உறுதி செய்வதன் மூலம் முதலில் மாணவர்களின் பாதுகாப்பிற்கு முன்னுரிமை அளிப்போம்” என்று அவர் கூறினார்.  பாதிக்கப்பட்ட பள்ளிகளை மீண்டும் திறப்பதற்கு முன், தேவையான அனைத்து பணி வசதிகளும், உபகரணங்களும் உள்ளதா என்பதையும் உறுதி செய்வோம் என்றும் அவர் கூறினார்.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here