மாணவியிடம் தகாத முறையில் நடந்து கொண்டதாக ஒப்புகொள்ளுமாறு ஆசிரியர் கட்டாயப்படுத்தியதால் தனக்கு தானே காயத்தை ஏற்படுத்திக் கொண்ட மாணவர்

ஒரு பெண் மாணவியிடம் தகாத முறையில் நடந்து கொண்டதை ஒப்புக்கொள்ளும்படி இரண்டு ஆசிரியர்கள் கட்டாயப்படுத்தியதால், படிவம் 4 மாணவர் வகுப்பில் கண்ணாடியை உடைத்து தன்னைத்தானே காயப்படுத்திக் கொண்டார். தனக்குத்தானே ஏற்படுத்திய காயங்களுக்கு 22 தையல்கள் போட்டபட்ட மாணவர், ஓய்வுக்குப் பிறகு வகுப்பறையில் ரத்தம் கசிவதைக் கண்ட ஒரு வகுப்புத் தோழன் ஆம்புலன்ஸில் செர்ட்டிங் ஹெல்த் கிளினிக்கிற்கு அவசரமாக அழைத்துச் செல்ல வேண்டியிருந்தது.

மாணவர், தனது தந்தையுடன் புதன்கிழமை (மார்ச் 22) இரண்டு ஆசிரியர்களுக்கு எதிராக பண்டார் ஶ்ரீ ஜெம்போல் நிலையத்தில் புகார் அளித்தார். இந்த செயலைச் செய்ததாக தவறாகக் குற்றம் சாட்டப்பட்டதற்காக வெட்கப்பட்டு தன்னைத்தானே காயப்படுத்தியதாகக் கூறினார். நேற்று (மார்ச் 21) எனது பிறந்தநாள் என்பதால், மூன்று வருடங்களாக எனக்குத் தெரிந்த ஒரு பெண் நண்பர் ஓய்வு நேரத்தில் என்னிடம் வந்து எனக்கு ஒரு பரிசு தர விரும்புவதாகக் கூறினார்.

நாங்கள் அவளது வகுப்பிற்குச் சென்றோம். அவள் சட்டையுடன் ஒரு பெட்டியைக் கொடுத்தாள் என்று அவர் தொடர்பு கொண்டபோது கூறினார். அந்த வழியாக சென்ற மற்றொரு ஆசிரியர், இருவரும் வகுப்பறையில் ஓய்வு நேரத்தில் என்ன செய்கிறார்கள் என்று கேட்டதாகவும், அவர்கள் அங்கு வந்ததற்கான காரணத்தை விளக்கியதாகவும் அந்த இளம்பெண் கூறினார்.

இருப்பினும், இருவரும் மேலதிக விசாரணைக்காக அலுவலகத்திற்குச் செல்லுமாறு கூறப்பட்டனர். நாங்கள் அங்கு சென்றபோது, ​​​​ஒரு ஆசிரியர் நான் என் தோழியை முத்தமிட்டேனா, அவள் என் மடியில் அமர்ந்திருக்கிறாளா என்று கேட்டார். இதை நாங்கள் இருவரும் மறுத்தபோது, ​​ஒரு ஆண் ஆசிரியர் என்னை வாக்குமூலத்தில் எழுதி கையெழுத்திடும்படி வற்புறுத்தினார் என்று அவர் கூறினார்.

பின்னர் அவர் தனது வகுப்பிற்குத் திரும்பினார்.  ஆசிரியர் அறையில் நடந்த சம்பவத்தால் அதிர்ச்சியடைந்த மாணவன், உடைந்த கண்ணாடியை எடுத்து தன்னைத்தானே காயப்படுத்திக் கொண்டான். அவரது இடது கையில் 19 தையல்களும், கழுத்தில் மூன்று தையல்களும் போடப்பட்டுள்ளன.

இந்தச் சம்பவத்திற்குப் பிறகு நான் கிட்டத்தட்ட இறந்துவிட்டேன். சிகிச்சைக்காக ஆம்புலன்சில் கிளினிக்கிற்கு கொண்டு செல்லப்பட்டேன். ஒரு வாக்குமூலத்தை எழுத வற்புறுத்தியதற்காக நான் வருத்தப்பட்டேன். எந்த காரணமும் இல்லாமல் என் பெற்றோர் என் மீது ஏமாற்றமடைவார்கள் என்று அவர் கூறினார்.

சிறுவன் தனது காயங்களிலிருந்து முழுமையாக குணமடைய மருத்துவ அதிகாரியால் இரண்டு வார மருத்துவ சான்றிதழ் வழங்கப்பட்டதாக கூறினார். தொடர்பு கொண்டபோது, ​​ஜெம்போல் OCPD சப்ட் ஹூ சாங் ஹூக் சம்பவம் தொடர்பான அறிக்கையைப் பெறுவதை உறுதிப்படுத்தினார். விசாரணையை முடிக்க எங்களுக்கு சிறிது கால அவகாசம் தேவை. இது முடிந்தவுடன் தெளிவான விவரங்களை பெற முடியும் என்று அவர் மேலும் கூறினார்.

 

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here