மாநிலத் தேர்தல்: பினாங்கு பக்காத்தான் கூட்டம் ஏப்ரல் 2ஆம் தேதி நடைபெறவுள்ளது

ஜார்ஜ் டவுன்: பினாங்கு பக்காத்தான் ஹராப்பான் இந்த ஆண்டு மாநிலத் தேர்தலுக்கு ஆயத்தமாக ஏப்ரல் 2ஆம் தேதி கூட்டத்தை நடத்தும் என்று எதிர்பார்க்கப்படுகிறது.

மாநில பாரிசான் நேஷனலுடன் பேச்சுவார்த்தை நடத்துவதற்கு முன் ஒத்துழைப்பு குறித்து விவாதிக்க பக்காத்தான் கூறு கட்சிகளின் அனைத்து தலைவர்களும் கூட்டத்தில் கலந்து கொள்ள திட்டமிடப்பட்டுள்ளதாக அதன் மாநில தலைவர் சௌ கோன் இயோவ் கூறினார்.

மத்திய பக்காத்தான் கூட்டத்தின் தேதி முடிவு செய்யப்படவில்லை… மாநில பக்காத்தான் கூட்டத்தை முதலில் ஏப்ரல் 2 ஞாயிற்றுக்கிழமை நடத்துவோம் என்று இன்று (மார்ச் 24) பிரங்கின் மால் 2023 ரம்ஜான் பஜாரைத் திறந்து வைத்த அவர் செய்தியாளர்களிடம் கூறினார்.

பினாங்கு முதல்வராக இருக்கும் சோவ், உள் மாநில பக்காத்தான் கூட்டத்திற்குப் பிறகு, மாநிலத் தேர்தலுக்கான தொகுதிப் பங்கீடு குறித்து பினாங்கு பாரிசானுடன் கூட்டணி விவாதங்கள் மற்றும் பேச்சுவார்த்தைகளை நடத்தும் என்றார்.

இந்த ஆண்டு மாநிலத் தேர்தல்களை நடத்தும் ஆறு மாநிலங்களில் பினாங்கும் உள்ளது. மற்ற மாநிலங்கள் கெடா, சிலாங்கூர், நெகிரி செம்பிலான், கிளந்தான் மற்றும் தெரெங்கானு.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here