நாய் பிடிக்கும் சம்பவத்தில் முதியவர் இறந்ததை அடுத்து, தேவையான நடைமுறைகள் குறித்த தெளிவான வழிகாட்டுதல்களை வெளியிடுவீர்

வீட்டில் இருந்த நாயை பிடிக்க வந்த மாநகர மன்ற அதிகாரிகளுடன் நடந்த போராட்டத்தில் முதியவர் ஒருவர் உயிரிழந்ததைத் தொடர்ந்து, நாய் பிடிக்கும் நடைமுறைகள் குறித்து அதிகாரிகள் தெளிவான வழிகாட்டுதல்களை வழங்க வேண்டும் என்று பென்டாங் நாடாளுமன்ற உறுப்பினர் இளம் சைஃபுரா ஓத்மான் கூறுகிறார்.

இளம் சைஃபுரா, உள்ளூராட்சி அபிவிருத்தி அமைச்சு மற்றும் நாட்டிலுள்ள அனைத்து உள்ளுராட்சி அமைப்புகளும் தெருநாய்களைப் பிடிக்கும் நடவடிக்கைகளை உடனடியாகக் கையாள்வதற்கான செயல்முறையை தெளிவாகக் குறிப்பிடுமாறு வலியுறுத்தினார்.

இது கருத்து வேறுபாடுகள் போன்ற தேவையற்ற சம்பவங்களைத் தடுக்கும் மற்றும் உள்ளூர் அதிகாரிகளின் அமலாக்கக்காரர்கள் மற்றும் குடியிருப்பாளர்கள் அல்லது தெருநாய்களுக்கு உணவளிக்கும் நபர்களுக்கு இடையே மோதல்களுக்கு வழிவகுக்கும் என்று அவர் ஒரு அறிக்கையில் கூறினார்.

85 வயதான Law Sei Kiew, தனது வளர்ப்பு நாயை பிடிக்க வந்த பெந்தோங் மாநகர மன்ற அமலாக்க பிரிவினருக்கு இடையே ஏற்பட்ட இழுபறியில் ஈடுபட்டதாகக் கூறப்படும் போது அவர் உயிரிழந்ததாகத் தெரிவிக்கப்பட்டது.

போராட்டத்தில் சட்டம் கால்வாயில் விழுந்து ஆம்புலன்ஸ் வரவழைக்கப்பட்ட பிறகு இறந்துவிட்டதாக அறிவிக்கப்பட்டது. இளம் சைஃபுரா, இறந்தவரின் குடும்பத்தை பார்வையிட்டு ஆறுதல் தெரிவித்ததாகவும், ஆனால் இந்த சம்பவம் குறித்து மேலும் கருத்து தெரிவிக்க விரும்பவில்லை என்றும் கூறினார்.

இந்த சம்பவம் குறித்து காவல்துறையும் பெந்தோங் மாநகர மன்றமும்  தங்களது அறிக்கைகளை வெளியிடும் என்று அவர் மேலும் கூறினார். இறந்தவரின் குடும்பத்திற்கு இடம் கொடுக்கவும், என்ன நடந்தது என்பதைப் பற்றி ஊகங்களை நிறுத்தவும் ஊடகங்களை தாம் கேட்டு கொள்வதாக இளம் சைஃபுரா கூறினார்.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here