75 மூதாட்டியிடம் கொள்ளையடித்தது மட்டுமல்லாமல் தவறாக நடந்து கொண்ட வாலிபர் கைது

ஈப்போ: தைப்பிங்கில் உள்ள போகோக் அஸ்ஸாமில் 75 வயது மூதாட்டியிடம் கொள்ளையடித்தது மட்டுமல்லாமல் பாலியல் பலாத்காரம் செய்ததாக நம்பப்படும் 32 வயது நபரை போலீசார் கைது செய்துள்ளனர். தைப்பிங் காவல்துறைத் தலைவர் உதவி ஆணையர் ரஸ்லாம் அப்துல் ஹமிட் கூறுகையில், வேலையில்லாமல் இருந்த சந்தேக நபர், சம்பவம் நடந்த ஏழு மணி நேரத்திற்குப் பிறகு, செவ்வாய்க்கிழமை (ஆகஸ்ட் 15) மாலை 3.30 மணியளவில் கைது செய்யப்பட்டார்.

சம்பவத்தின் போது ஏசிபி ரஸ்லாம் கூறுகையில், சந்தேக நபர் பாதிக்கப்பட்ட பெண்ணின் வீட்டின் தாழ்வாரத்திற்குள் சென்று அவரது அடக்கத்தை சீர்குலைக்கும் முன் அவளை உள்ளே இழுத்துச் சென்றதாக நம்பப்படுகிறது. ஒரு துணியால் முகத்தை மூடியிருந்த சந்தேக நபர், பின்னர் பாதிக்கப்பட்ட குடும்ப உறுப்பினருக்குச் சொந்தமான காரில் தப்பிச் சென்றுள்ளார். அவர் சுமார் RM5,000 மதிப்புள்ள சில மதிப்புமிக்க பொருட்களையும் பணத்தையும் எடுத்துச் சென்றதாக நம்பப்படுகிறது என்று அவர் ஒரு அறிக்கையில் தெரிவித்தார்.

பாதிக்கப்பட்டவரின் வீட்டிலிருந்து சுமார் 1.3 கிமீ தொலைவில் கார் பின்னர் கண்டுபிடிக்கப்பட்டது என்று அவர் மேலும் கூறினார். விசாரணையை எளிதாக்கும் வகையில் சந்தேக நபர் ஆகஸ்ட் 16 முதல் 22 வரை காவலில் வைக்கப்படுவார் என்று ஏசிபி ரஸ்லாம் கூறினார். தண்டனைச் சட்டத்தின் 392/397/354 இன் கீழ் இந்த விஷயத்தை நாங்கள் விசாரிப்போம் என்று அவர் கூறினார். சந்தேக நபர் ஹெராயின்  உட்கொண்டது சோதனையில் தெரிய வந்துள்ளது. ஏதேனும் சட்டவிரோத நடவடிக்கைகள் குறித்து தகவல் அறிந்தவர்கள் மாவட்டத்தில் குற்றங்களை எதிர்த்துப் போராட காவல்துறைக்கு முன்வருமாறு கேட்டுக் கொள்ளப்படுகிறார்கள் என்று அவர் மேலும் கூறினார்.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here