சிலாங்கூர் மாநில மந்திரி பெசார் திங்கட்கிழமை பதவியேற்பார்

அடுத்த சிலாங்கூர் மந்திரி பெசார் மாநிலத்தின் ஆட்சியாளர் சுல்தான் ஷராபுதீன் இட்ரிஸ் ஷா முன் திங்கள்கிழமை பதவியேற்கிறார். கிள்ளான் இஸ்தானா ஆலம் ஷாவில் நடைபெறவுள்ள மந்திரி பெசார் மற்றும் மாநில செயற்குழு உறுப்பினர்களின் பதவியேற்பு விழாக்களுக்கு சுல்தான் ஷராபுதீன் ஒப்புதல் அளித்துள்ளதாக சிலாங்கூர் அரச அலுவலகம் தெரிவித்துள்ளது.

ஒரு அறிக்கையில், மந்திரி பெசார் காலை 11 மணிக்கு பதவியேற்பார் என்றும் அதைத் தொடர்ந்து மதியம் 2 மணிக்கு ஆட்சிக்குழு உறுப்பினர்கள் பதவியேற்பார்கள் என்றும் அது கூறியது. ஆகஸ்ட் 12 மாநிலத் தேர்தல்களைத் தொடர்ந்து சிலாங்கூர் தனது வழிகாட்டி பெசாரை நியமித்த கடைசி மாநிலமாகும். சுல்தான் ஷராபுதீன் மருத்துவ சிகிச்சைக்காக இங்கிலாந்தின் லண்டனில் சென்றுள்ளார்.

கடந்த மாதம், பக்காத்தான் ஹராப்பான் தலைவர் அன்வார் இப்ராஹிம், மாநிலத் தேர்தலில் கூட்டணி மாநிலத்தைத் தக்க வைத்துக் கொண்டால், அமிருடின் ஷாரி மந்திரி பெசாராக இருப்பார் என்று கூறினார். எவ்வாறாயினும், தனது சுங்கை துவா தொகுதியை வெற்றிகரமாக பாதுகாத்த அமிருடின் இரண்டாவது முறையாக மந்திரி பெசாராக மீண்டும் நியமிக்கப்பட மாட்டார் என்ற ஊகங்கள் நிறைந்துள்ளன.

14ஆவது பொதுத் தேர்தலில் PH மாநிலத்தைத் தக்கவைத்த பிறகு, அமிருடின் முதன்முதலில் 2018 இல் மந்திரி பெசார் நியமிக்கப்பட்டார். இன்று முன்னதாக, அடுத்த மந்திரி பெசார் நியமனம் குறித்த கேள்விகளுக்கு பதிலளித்த அன்வார், பிரச்சினை “தீர்ந்தது” என்று மட்டுமே கூறினார்.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here