22.9 மில்லியன் ரிங்கிட் டோட்டோ 4டி ஜாக்பாட் 1 பரிசுத் தொகையை வென்ற 4 அதிர்ஷடசாலிகள்

மலாக்கா, சிலாங்கூர், சபா மற்றும் சரவாக் ஆகிய மாநிலங்களைச் சேர்ந்த நான்கு  வெற்றியாளர்கள் செப்டம்பர் 9, 2023 அன்று 22.9 மில்லியன் ரிங்கிட் டோட்டோ 4டி ஜாக்பாட் 1 பரிசுத் தொகையைப் பகிர்ந்து கொண்டனர். சரவாக்கைச் சேர்ந்த 53 வயதான இல்லத்தரசி ஒருவர் தனது நண்பரின் மற்றும் அவரது கார் பதிவு எண்களில் பந்தயம் கட்டி மொத்தமாக RM17.3 மில்லியன் ஜாக்பாட்டின் பெரும் பகுதியைப் பெற்றுக் கொண்டார்.

தான் வழக்கமாக நான்கு இலக்க எண் எடுப்பவர் அல்லர் என்றும், தனது உறவினர்களைப் பார்க்கச் சென்றபோது தனது அதிர்ஷ்டத்தை சோதித்துப் பார்த்தேன் என்றும் கூறினார். எனது உறவினர்கள் வசிக்கும் இடத்திற்கு அருகில் விடுமுறையை அனுபவித்துக் கொண்டிருந்த எனது நண்பரை சந்தித்தேன். இதுபோன்ற தற்செயல் நிகழ்வு அரிதாக இருந்ததால், எங்கள் கார் பதிவு எண்களான – 9861 மற்றும் 3856-ல் பந்தயம் கட்ட முடிவு செய்தேன். அது எனக்கு 4D எண்களின் வெற்றி ஜோடியாக மாறியது என்று அவர் கூறினார். புதிதாகக் கிடைத்த செல்வத்தை எப்படிச் செலவிடுவது என்பது குறித்து இன்னும் முடிவெடுக்கவில்லை என்றும், ஜாக்பாட் வெல்ல தனக்கு “அதிர்ஷ்டம்” கொடுத்த தனது நண்பருக்கு ஒரு நல்ல பரிசை வாங்கித் தருவேன் அந்த இல்லத்தரசி கூறினார்.

அவரது சிஸ்டம் 11 டிக்கெட் அவருக்கு மிகப்பெரிய RM17,340,445.75 மற்றும் சிஸ்டம் ப்ளே போனஸ் RM3,024 கிடைத்தது. மலாக்காவைச் சேர்ந்த இரண்டாவது வெற்றியாளர் ஐ-சிஸ்டம் 12 டிக்கெட்டில் RM3,152,808.30 மற்றும் போனஸ் RM611ஐ வென்றார். 45 வயதான காப்பீட்டு முகவர், தொகை RM10 மில்லியனைத் தாண்டும்போது மட்டுமே டோட்டோ 4D ஜாக்பாட் விளையாட்டை விளையாடும் வீரர்களில் இவரும் ஒருவர் என்று கூறினார்.

சனிக்கிழமை நேரலை டிரா முடிவுகளைப் பார்த்தபோது, எனக்குப் பிடித்த எண்களில் நான் பந்தயம் கட்டியிருக்கிறேன் என்று எனக்கு கூறியவர் என் கணவர்தான். நாங்கள் ஜாக்பாட்டை ஓரளவு வென்றோம் என்பதை உறுதிப்படுத்தியபோது நாங்கள் பைத்தியம் பிடித்தவர்கள் போல் கட்டிப்பிடித்து கத்தினோம் என்று அவர் கூறினார்.

இதற்கிடையில், சிலாங்கூரைச் சேர்ந்த மூன்றாவது வெற்றியாளர் தனது மறைந்த தாயின் பிறந்த தேதி மற்றும் ஐ-சிஸ்டம் 18 டிக்கெட்டில் அவரது கார் பதிவு எண் – 1113 மற்றும் 9861 ஆகியவற்றில் பந்தயம் கட்டியதற்காக RM2,040,052.30 மற்றும் RM633.60 போனஸை வென்றார். ஒரு ரியல் எஸ்டேட் முகவரான 41 வயதான அவர், வெற்றி பெற்ற ஜோடி எண்கள் வெளிவந்தபோது அவர் ஜாக்பாட் வென்றிருக்கலாம் என்று அவரது நண்பர்கள் தனக்குத் தெரிவித்ததாகக் கூறினார்.

உண்மையானது போதும், நான் ஜாக்பாட் வென்றேன், இந்த பணத்தை எனது கடன்களை தீர்க்க பயன்படுத்துவேன் என்று அவர் கூறினார். சபாவை சேர்ந்த 4ஆவது வெற்றி பெற்றவர், i-System டிக்கெட்டை வாங்குவதன் மூலம் RM398,630.85ஐ வென்றார்.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here