வடிகால் துளையில் சிக்கிக்கொண்ட பூனையின் கால்

ரவாங்கில் உள்ள ஒரு வீட்டில் இன்று பெண் பூனையின் கால் வடிகால் துளையில் சிக்கிக் கொண்டது. தீயணைப்பு மற்றும் மீட்புத் துறைக்கு மாலை 4.20 மணியளவில் பூனையின் ஆபத்தான நிலை குறித்த அழுத்த அழைப்பு வந்தது. உடனடியாக சம்பவ இடத்திற்கு வந்து பூனையைக் காப்பாற்றியது.

பூனை உதவியற்ற நிலையில் மடுவுக்குள் அமர்ந்திருப்பதைக் காண, மீட்பவர்கள் அவளை விடுவிக்க சிறப்பு கருவிகளைப் பயன்படுத்த வேண்டியிருந்தது. அவள் மீட்கப்பட்ட பிறகு அவள் காலடியில் இரத்தம் காணப்பட்டது.

சிலாங்கூர் தீயணைப்பு மற்றும் மீட்புத் துறை மீட்புப் பணிப் பிரிவு உதவி இயக்குநர் அஹ்மத் முக்லிஸ் முக்தார் கூறுகையில், பூனையின் உரிமையாளர் அவளை மடுவுக்குள் குளிப்பாட்டிக் கொண்டிருந்தபோது இந்தச் சம்பவம் நிகழ்ந்தது. பூனையை மீட்க சுமார் 10 நிமிடங்கள் ஆனது, நாங்கள் அதை உரிமையாளரிடம் ஒப்படைத்தோம் என்று அவர் தொடர்பு கொண்டபோது கூறினார்.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here