ஜிம்பாவேயில் நடுவானில் வெடித்து சிதறிய விமானம்; இந்திய கோடீஸ்வரர் மற்றும் அவரது மகன் உட்பட அறுவர் மரணம்

தென்மேற்கு ஜிம்பாப்வேயில் உள்ள வைரச் சுரங்கம் அருகே, தொழில்நுட்பக் கோளாறால் தனியார் விமானம் விழுந்து நொறுங்கியதில் இந்திய கோடீஸ்வரர் மற்றும் அவரது மகன் உட்பட 6 பேர் உயிரிழந்தனர்.

தங்கம் மற்றும் நிலக்கரி மற்றும் நிக்கல் மற்றும் தாமிரத்தை சுத்திகரிக்கும் பன்முகப்படுத்தப்பட்ட சுரங்க நிறுவனமான RioZim இன் உரிமையாளரான ஹர்பால் ரந்தாவா, அவரது மகன் மற்றும் நான்கு பேர் பயணித்த தனியார் விமானம் iHarare, Zvamahande பகுதியில் விமானம் விபத்துக்குள்ளானதில் கொல்லப்பட்டனர்.

RioZim நிறுவனத்துக்குச் சொந்தமான செஸ்னா 206 விமானம், வெள்ளிக்கிழமை ஹராரேயில் இருந்து முரோவா வைரச் சுரங்கத்துக்குச் சென்று கொண்டிருந்தபோது, இந்த துயர சம்பவம் நிகழ்ந்தது என உள்நாட்டு ஊடகங்கள் செய்தி வெளியிட்டுள்ளன.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here