இஸ்லாத்தை அவமதித்ததாக பொறியிலாளர் மீது குற்றச்சாட்டு

கோலாலம்பூர்: ஓரினச்சேர்க்கை குறித்த மதத்தின் நிலைப்பாடு குறித்து இஸ்லாத்தை அவமதித்த குற்றச்சாட்டில்  இன்ஜினியர் (பொறியிலாளர்) ஒருவர் குற்றமற்றவர் என்று கூறி விசாரணை கோரினார். செஷன்ஸ் நீதிமன்றத்தில் விசாரணைக்கு ஆஜரான அகமது ஃபைசல் கமில், ஜனவரி 10 அன்று பேஸ்புக்கில் இஸ்லாத்தை அவமதித்ததாகக் கூறப்படுகிறது.

நெட்வொர்க் வசதிகள் அல்லது நெட்வொர்க் சேவைகளை முறையற்ற முறையில் பயன்படுத்தியதற்காக தகவல் தொடர்பு மற்றும் மல்டிமீடியா சட்டத்தின் பிரிவு 233 (1)(a) இன் கீழ் அவர் மீது குற்றம் சாட்டப்பட்டது. குற்றம் நிரூபிக்கப்பட்டால், ஃபைசலுக்கு RM50,000 வரை அபராதம் விதிக்கப்படலாம் அல்லது அதிகபட்சமாக ஓராண்டு சிறைத் தண்டனை அல்லது இரண்டும் விதிக்கப்படலாம்.

ஃபைசலுக்கு எதிராக 20,000 ரிங்கிட் ஜாமீன் வழங்குமாறு அரசுத் தரப்பு துணை வழக்கறிஞர் நூரிலியா எலினா நோர் அஸ்மல் நீதிமன்றத்தைக் கேட்டுக் கொண்டார். இருப்பினும், ஃபைசலின் வழக்கறிஞர் சுஃப்யான் வஃபிக் ஜைனால், தனது கட்சிக்காரர் குடும்பத்திற்கு ஒரே ஆதாரமாக இருக்கும் தனது வாடிக்கையாளருக்கு குறைந்த தொகையை வழங்குமாறு வேண்டுகோள் விடுத்தார். நீதிபதி என் பிரிசில்லா ஹேமமாலினி ஒரு நபர் உத்தரவாதத்துடன் RM8,000 ஜாமீன் வழங்கினார். வழக்கிற்கான அடுத்த தேதி டிசம்பர் 5 என நிர்ணயித்தார்.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here