முக்கிய நெடுஞ்சாலைகளில் ஏற்பட்டிருக்கும் போக்குவரத்து நெரிசல்

ஹரிராயா  விடுமுறைக்குப் பிறகு அதிகமான மக்கள் தங்கள் சொந்த ஊர்களிலிருந்து திரும்புவதால் பல முக்கிய நெடுஞ்சாலைகளில் போக்குவரத்து நெரிசல் தொடங்கியுள்ளது. மலேசிய நெடுஞ்சாலை ஆணையத்தின் (LLM) செய்தித் தொடர்பாளர் கூறுகையில் நண்பகல் நிலவரப்படி, சுங்கை துவாவிலிருந்து ஜூரு மற்றும் புக்கிட் தாகர் முதல்  சுங்கை புயாவை நோக்கி அதிக போக்குவரத்து நெரிசல்  ஏற்பட்டிருக்கிறது.

நகரவாசிகளின் பயணத்தை எளிதாக்கும் வகையில் பல ஸ்மார்ட் லேன்கள் செயல்படுத்தப்பட்டுள்ளன. வடக்கு-தெற்கு விரைவுச்சாலையில் (பிளஸ்) ஈடுபட்டுள்ள நீளங்களில் KM260.0 முதல் KM263.1 வரை வடக்கு நோக்கி போர்ட்டிக்சன் (U) முதல் சிரம்பான் வரை; KM107 முதல் KM112 வரை தெற்கு நோக்கி சுங்கைப்பட்டானி (S) முதல் பெர்தாம் வரை மற்றும் KM155.5 பண்டார் காசியாவிலிருந்து சுங்கை பாகாப் வரை KM157.2 தெற்கு நோக்கி.

KM144.4 இல் பிறை முதல் ஜூரு வரை தெற்கு நோக்கிய ஒரு விபத்தும் பதிவாகியுள்ளது. இது வலது பாதையின் தடையால் மெதுவாக நகரும் போக்குவரத்தை ஏற்படுத்தியது என்று பெர்னாமாவைத் தொடர்பு கொண்டபோது கூறப்பட்டது. வாகனங்களின் எண்ணிக்கை அதிகரிப்பால் கோலாலம்பூரை நோக்கி  செல்லும் கிழக்கு கடற்கரை விரைவுச்சாலை 2இல் (LPT2) போக்குவரத்து மெதுவாக நகர்வதாகவும் அவர் கூறினார்.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here