உடலை சுமந்து சென்றது போல் படமாக்கப்பட்டது பிரிக்பீல்ட்ஸ் அல்ல – அது கோல லங்காட்

கோலாலம்பூர்: ஒரு பேராங்கடியில்  இருந்து ஒரு உடலை எடுத்துச் செல்லும் சுகாதாரப் பணியாளர்கள் தனிப்பட்ட பாதுகாப்பு உபகரணங்களில் (பிபிஇ) அணிந்திருக்கும் வைரல் வீடியோ கோல லங்காட்டில் படமாக்கப்பட்டது, ஆனால் பிரிக்ஃபீல்ட்ஸ்  நடைபெற்றது என்று கூறியது போல் அல்ல.

பிரிக்ஃபீல்ட்ஸ் ஒ.சி.பி.டி உதவி  ஆணையர் ஜைருல்னிசம் மொஹட் ஜைனுதீன் @ ஹில்மி இதுபோன்ற சம்பவம் அங்கு நிகழ்ந்ததை மறுத்து, சமூக ஊடகங்களில் பரவி வரும் ஆறு விநாடி வீடியோவைப் பற்றி தங்களுக்குத் தெரியும் என்று கூறினார்.

மே 24 அன்று மாலை 4 மணியளவில் நாங்கள் வீடியோவைக் கண்டோம். வீடியோவுடன் சேர்ந்து பிரிக்ஃபீல்ட்ஸ் ஒய்.எம்.சி.ஏ மற்றும் சென்ட்ரல் பகுதியைச் சுற்றி இந்த சம்பவம் நிகழ்ந்தது” என்று அவர் திங்களன்று (மே 25) ஒரு அறிக்கையில் தெரிவித்தார். பொதுமக்கள், குறிப்பாக பிரிக்ஃபீல்டில் உள்ளவர்கள், பொது ஒழுங்கு மற்றும் பாதுகாப்பு குறித்து பயப்படவோ கவலைப்படவோ தேவையில்லை.

நிபந்தனை இயக்கம் கட்டுப்பாட்டு உத்தரவின் (எம்.சி.ஓ) கீழ் இங்குள்ள நிலைமை நன்றாக உள்ளது மற்றும் கட்டுப்பாட்டில் உள்ளது என்று அவர் கூறினார். பொய்யான செய்திகளைப் பரப்புவதற்குப் பதிலாக பொதுமக்கள் பொறுப்பேற்க வேண்டும் என்றும் அவர்கள் பெறும் எந்த தகவலையும் சரிபார்க்க வேண்டும் என்றும் அவர் கேட்டுக்கொண்டார்.

பொதுமக்கள் இதை தகவலின் மூலத்திலோ அல்லது தொடர்புடைய அதிகாரிகளிடமோ செய்ய வேண்டும். தவறான தகவல்களை பரப்புவதற்காக தகவல் தொடர்பு மற்றும் மல்டிமீடியா சட்டத்தின் பிரிவு 233 இன் கீழ் இந்த வழக்கை நாங்கள் விசாரித்து வருகிறோம்,” என்று அவர் கூறினார், இது ஜூன் 9 வரை நடைமுறையில் உள்ள MCO க்கு கட்டுப்படுமாறு பொதுமக்களை நினைவுபடுத்துகிறது.

விசாரணைக்கு அழைக்கப்பட்டவர்கள் செயல்பாட்டு மேலாண்மை மையத்தை            03-88882010 என்ற எண்ணிலோ அல்லது பிரிக்ஃபீல்ட்ஸ் போலீஸ் தலைமையகத்தை 03-2297 9222 என்ற எண்ணிலோ தொடர்பு கொள்ளலாம்.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here