போதைப்பொருள் உபயோகித்ததாக நம்பப்படும் 23 பேர் தடுப்பு வைப்பு

கோத்த கினபாலு: செவ்வாய்க்கிழமை (ஜூன் 30) ​​காலை ஒரு ஆடம்பர அடுக்கு மாடி குடியிருப்பு பகுதியில் கேட் கிராஷ் செய்து 23 பேர் கொண்ட குழுவை தடுத்து வைத்தனர். அவர்களில் 19 பேர் பின்னர் போதைப்பொருள் உடன் கொண்டிருக்கின்றனர் என்று உறுதியாகி உள்ளது.

அக்கம்பக்கத்தினரிடமிருந்து சம்பந்தப்பட்ட அக்குடியிருப்பு அதிகமானோர் செல்வோர் குறித்து காவல்துறைக்கு ஒரு புகார் கிடைத்தது. செவ்வாய்க்கிழமை காலை 8.30 மணியளவில் 21 முதல் 34 வயதுக்குட்பட்ட சந்தேக நபர்களை தாமான் நோர்டினில் கைது செய்யப்பட்டதாக தவாவ் ஒ.சி.பி.டி உதவி ஆணையர் பீட்டர் அம்புவாஸ் தெரிவித்தார்.

எங்கள் போதைப்பொருள் பிரிவினர் வீட்டை சோதனையிட்டதுடன், எட்டு பெண்கள் உட்பட சந்தேக நபர்கள் சந்தேகத்திற்கிடமான நிலையில் இருப்பதைக் கண்டறிந்தனர் என்று அவர் வியாழக்கிழமை (ஜூலை 2) ஒரு அறிக்கையில் தெரிவித்தார். மூன்று இந்தோனேசியர்களை உள்ளடக்கிய தனிநபர்கள் மீது சட்டவிரோத பொருட்கள் எதுவும் கண்டுபிடிக்கப்படவில்லை என்று அவர் கூறினார். ஆனால் அவர்கள் சமூக தூரத்தை கடைப்பிடிக்கவில்லை.

அனைவருக்கும்  மருத்துவ பரிசோதனைகள் செய்யும்படி கேட்கப்பட்டது, அவர்களில் 19 – 11 ஆண்கள் மற்றும் எட்டு பெண்கள் – நேர்மறை சோதனை செய்யப்பட்டனர் என்று ஏசிபி அம்புவாஸ் கூறினார்.

விசாரணையை எளிதாக்குவதற்காக சந்தேக நபர்கள் அனைவரும் தடுத்து வைக்கப்பட்டுள்ளனர். ஆபத்தான மருந்துகள் சட்டம், தொற்று நோய்களைத் தடுக்கும் மற்றும் கட்டுப்படுத்தும் சட்டம் மற்றும் குடிவரவு சட்டம் உள்ளிட்ட பல்வேறு குற்றங்களுக்காக சந்தேக நபர்கள் விசாரிக்கப்படுவார்கள் என்றார்.

ஏ.சி.பி அம்புவாஸ் சமூக தொலைதூர பயிற்சியைத் தொடரவும், மீட்பு இயக்கம் கட்டுப்பாட்டு உத்தரவின் (எம்.சி.ஓ) கீழ் கடுமையான விதிமுறைகளை பின்பற்றவும் பொதுமக்களுக்கு நினைவூட்டினார்.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here