தவறு செய்த அனைவர் மீதும் சட்டம் பாயும் : எம்ஏசிசி ஆணையர் தகவல்

புத்ராஜெயா: மெல்போர்னில் மாணவர் வீட்டுவசதி வசதியை மஜ்லிஸ் அமானா ராக்யாட் (மாரா) கையகப்படுத்திய நபர்கள் மீது விரைவில் குற்றம் சாட்டப்படும் என்று எம்.ஏ.சி.சி தலைமை ஆணையர் டத்தோ ஶ்ரீ அசாம் பாக்கி (படம்) தெரிவித்துள்ளார்.

இந்த முறைகேட்டில் தொடர்புடைய தரப்பினரிடம் குற்றம் சாட்ட துணை அரசு வக்கீல் ஒப்புக் கொண்டதாக அவர் கூறினார். இப்போதைக்கு, இந்த நபர்கள் மீது வழக்கு தொடர பொருத்தமான நேரத்தில் நாங்கள் திட்டங்களை உருவாக்கி வருகிறோம்.

அவர்களில் ஒருவர் கோவிட் -19 அச்சங்கள் காரணமாக சபாவில் வசிக்கிறார் மற்றும் தனிமைப்படுத்தலில் இருக்கிறார். எனவே, நாங்கள் சரியான நேரத்திற்கு ஏற்பாடு செய்ய வேண்டும்  என்று அவர் வியாழக்கிழமை (அக். 8) MACC.fm க்கு அளித்த பேட்டியில் கூறினார்.

இந்த வழக்கில் தொடர்புடைய எவரையும் கமிஷன் பாதுகாக்கவில்லை என்று ஆசாம் வலியுறுத்தினார். நாங்கள் உறுதியாக இருக்கிறோம். எங்கள் விசாரணையில் கவனம் செலுத்துகிறோம். சரியான நேரத்திற்காக நாங்கள் காத்திருக்கிறோம்  என்று அவர் கூறினார்.

முந்தைய அறிக்கைகள் டட்லி சர்வதேச மாளிகைக்கு மாரா A $ 4.75mil (RM14.1mil) மூலம் அதிக பணம் செலுத்தியதாகக் கூறியது. ஆஸ்திரேலியாவில் வசிக்கும் மலேசியர் என்று கூறப்படும் ஒருவரிடமிருந்து ஆஸ்திரேலிய அதிகாரிகள் சமீபத்தில் சொத்துக்கள் மற்றும் ஒரு $ 1.6mil (RM4.75mil) பணத்தை பறிமுதல் செய்தனர்.

அவர் மெல்போர்னில் உள்ள பல மில்லியன் டாலர் அடுக்குமாடி வளாகத்தை மாரா வாங்குவதற்காக ஒரு மலேசிய அதிகாரிக்கு லஞ்சம் கொடுத்ததாக 2013 இல் குற்றம் சாட்டப்பட்டார்.

டட்லி சொத்து ஊழல் முதலில் ஆஸ்திரேலிய ஊடகங்களால் முன்னிலைப்படுத்தப்பட்டது. இது பிற சொத்துக்களின் வெளிப்பாட்டிற்கு வழிவகுத்தது. இது அதிக விலையில் வாங்கப்பட்டதாகக் கூறப்படுகிறது.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here