மாமன்னரை அக்.13 சந்திக்கிறார் டத்தோ ஶ்ரீ அன்வார்

டத்தோஸ்ரீ அன்வார்

பெட்டாலிங் ஜெயா: செவ்வாய்க்கிழமை (அக். 13)  மாமன்னர் அல்-சுல்தான் அப்துல்லா ரியாத்துதீன் அல்-முஸ்தபா பில்லா ஷாவை பிரதமராக ஆவதற்கான முயற்சிகாக தன்னை சந்திக்க வாய்ப்பு வழங்கப்பட்டதாக பி.கே.ஆர் தலைவர் டத்தோ ஶ்ரீ அன்வார் இப்ராஹிம் தெரிவித்தார் அவர்

அக். 13 ஆம் தேதி  2020 செவ்வாய்க்கிழமை மாமன்னரை காண எனக்கு மாட்சிமை வாய்ப்பு வழங்கியிருக்கிறது. அந்த கூட்டத்தில், நான் முன்னர் குறிப்பிட்டது போல, வலுவான மற்றும் உறுதியான பெரும்பான்மையான நாடாளுமன்ற உறுப்பினர்களை முன்வைப்பேன்.

மலேசியர்கள் அமைதியாக இருப்பார்கள், முறையே தங்கள் வீடுகளிலிருந்தோ அல்லது பணியிடங்களிலிருந்தோ பிரார்த்தனை செய்வார்கள். அத்துடன் மீட்பு இயக்கம் கட்டுப்பாட்டு ஒழுங்கை (எம்.சி.ஓ) மதிக்கிறார்கள் என்று வியாழக்கிழமை (அக். 8) ஒரு அறிக்கையில் அவர் கூறினார்.

அன்வார் கடந்த செப்டம்பர் 23 அன்று சபா மாநிலத் தேர்தலுக்கு சில நாட்களுக்கு முன்னர் ஒரு செய்தியை கூறினார். அங்கு அவர் ஒரு பத்திரிகையாளர் சந்திப்பில் அடுத்த அரசாங்கத்தை அமைப்பதற்கு “வலுவான, வலிமையான மற்றும் உறுதியான” பெரும்பான்மையைக் கொண்டிருப்பதாகக் கூறினார்.

உறுதிப்படுத்த இஸ்தானா நெகாரா தொடர்பு கொண்டு கேட்டபோது,  அவர் எழுத்து பூர்வமாக  இன்னும் பதிலளிக்கவில்லை என்றனர்.

222 எம்.பி.க்களில் 121 பேரின் ஆதரவை அன்வார் பெற்றதாக பேச்சு எழுந்துள்ளது. இருப்பினும், அம்னோ மற்றும் கபுங்கன் பார்ட்டி சரவாக் (ஜி.பி.எஸ்) சில நாடாளுமன்ற உறுப்பினர்கள் பிரதமராக அன்வாருக்கான ஆதரவை பகிரங்கமாக மறுத்துள்ளனர்.

இருப்பினும், செப்டம்பர் 23 அன்று அன்வார் அறிவித்ததைத் தொடர்ந்து, அம்னோ தலைவர் டத்தோ ஶ்ரீ டாக்டர் அஹ்மத் ஜாஹிட் ஹமிடி, பிரதமராக அன்வாருக்கான  ஆதரவை உறுதி செய்ய அம்னோ நாடாளுமன்ற உறுப்பினர்களுக்கு சுதந்திரம் இருப்பதாக அறிவித்திருந்தார்.

பாரிசன் நேஷனல் மற்றும் அம்னோவைச் சேர்ந்த “பல” நாடாளுமன்ற உறுப்பினர்கள் அன்வார் புதிய அரசாங்கத்தை அமைப்பதற்கு ஆதரவளித்ததாகவும் ஜாஹிட் கூறினார்.

பெரிகாத்தான் நேஷனல் அரசாங்கம் தற்போது 222 நாடாளுமன்றங்களில் 113 பேருடன் இரண்டு இருக்கைகள் கொண்ட பெரும்பான்மையைக் கொண்டுள்ளது.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here