இன்று 1,755 பேருக்கு கோவிட் தொற்று – இருவர் மரணம்

புத்ராஜெயா: மலேசியாவில் வெள்ளிக்கிழமை (நவம்பர் 6) 1,755 புதிய கோவிட் -19 நோய்த்தொற்றுகள் பதிவாகியுள்ளன. இது ஒரு நாளில் அதிக எண்ணிக்கையிலான புதிய உறுதி  செய்யப்பட்ட சம்பவங்களாகும்.  முன்னதாக, அக்டோபர் 26 அன்று 1,240 சம்பவங்கள் பதிவாகியிருந்தது குறிப்பிடத்தக்கது. இரண்டு புதிய இறப்புகளும் பதிவு செய்யப்பட்டுள்ளன. இதனால் இறப்பு எண்ணிக்கை 279 ஆக உள்ளது.

சபாவில் 1,199 சம்பவங்கள் உள்ளன, இது இன்று மொத்த புதிய உறுதி செய்யப்பட்ட சம்பவங்களில் 68.3% ஆகும் என்று சுகாதார  தலைமை இயக்குநர்  டான் ஸ்ரீ டாக்டர் நூர் ஹிஷாம் அப்துல்லா வெள்ளிக்கிழமை ஒரு அறிக்கையில் தெரிவித்தார்.

சபா ஒரு நாளில் நான்கு இலக்க புதிய வழக்குகளை பதிவு செய்வது இதுவே முதல் முறையாகும். இதுவரையில் மாநிலத்தில் அதிக எண்ணிக்கையிலான புதிய உறுதி செய்யப்பட்ட சம்பவங்கள் பதிவாகியுள்ளன.

தற்போதுள்ள கொத்துகளிலிருந்து பினாங்கு 192, சிலாங்கூரில் 164 சம்பவங்களையும் பதிவு செய்துள்ளன.

மொத்தம் 726 மீட்டெடுப்புகள் பதிவு செய்யப்பட்டுள்ளன. இது மொத்தமாக மீட்கப்பட்ட சம்பவங்களின் மொத்த எண்ணிக்கையை 26,380 அல்லது மொத்த வழக்குகளில் 69.1% ஆகக் கொண்டு வந்துள்ளது என்று டாக்டர் நூர் ஹிஷாம் கூறினார்.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here