அலட்சியத்தால் உயிரிழந்த 7 வயது சிறுவன்

ஈப்போ: சித்தியவானில் உள்ள அவர்களது வீட்டில் ஏழு வயது சிறுவன் தற்செயலாக தனது உறவினரால் குத்தப்பட்டதால் கொல்லப்பட்டார்.

பாதிக்கப்பட்டவரின் 43 வயதான மாமா, டி.மதியழகன் வெள்ளிக்கிழமை (நவம்பர் 13) கத்தியை வைத்திருந்த தனது 11 வயது உறவினரிடம் நேராக ஓடியபோது இந்த சம்பவம் நிகழ்ந்தது என்றார்.

அவரது உறவினர் வீட்டிற்கு வெளியே ஒரு கயிற்றை வெட்ட கத்தியைப் பயன்படுத்த விரும்பினார். எனது மருமகன் தனது வீட்டிலிருந்து பக்கத்து வீட்டு உறவினரின் வீட்டிற்கு ஓடிக்கொண்டிருந்தார் என்று அவர் ஞாயிற்றுக்கிழமை (நவம்பர் 15) ராஜா பெர்மாய்சுரி பைனுன் மருத்துவமனையின் சவக்கிடங்கில் செய்தியாளர்களிடம் கூறினார்.

ஒரு கண் சிமிட்டலில் இச்சம்பவம் நடந்து விட்டதாகவும் இரத்தம் எல்லா இடங்களிலும் இருந்தது  என்று அவர் கூறினார்.

மதியழகன் நேராக தனது மருமகனை நோக்கி ஓடி அவரின் பெயரை அழைத்தார். நான் அவரை வைத்தபோது, ​​எந்த பதிலும் இல்லை. நான் அதிர்ச்சியடைந்தேன். எங்கள் அயலவர்கள் வந்து அவரை விரைவாக மருத்துவமனைக்கு அழைத்து வரும்படி வற்புறுத்தும் வரை என்ன செய்வது என்று எனக்குத் தெரியவில்லை என்றார்.

என் சகோதரியின் கதறலை என் வாழ்நாள் முழுவதும் மறக்க முடியாது என்று கண்ணீருடன் தெரிவித்தார். இறந்தவரின் உடல் திங்கள்கிழமை (நவ .16) தகனம் செய்யப்படும்.

மஞ்சங் ஒ.சி.பி.டி உதவி ஆணையர் அலது உமர் சப்பி வழக்கை உறுதிப்படுத்தினார்.

பாதிக்கப்பட்டவர் பின்னர் ராஜா பெர்மிசுரி பைனுன் மருத்துவமனையின் சவக்கிடங்கிற்கு அனுப்பப்பட்டார் மற்றும் பிரேத பரிசோதனையின் அடிப்படையில், அவரது மார்பில் ஏற்பட்ட காயம் தான் மரணத்திற்கான காரணம் என்றும் ஏதேனும் மோசமான செயல் அல்லது அலட்சியம் இருந்தால் விசாரணை நடந்து வருகிறது என்றார்.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here