அவசர கால பிரகடனம் – அரசாங்க சேவை பாதிக்காது

புத்ராஜெயா: அவசரகால பிரகடனத்தால் நாட்டின் அரசாங்க சேவை பாதிக்கப்படவில்லை என்று அரசாங்க தலைமைச் செயலாளர் டான் ஸ்ரீ முகமட் ஜுகி அலி (படம்) உறுதியளிக்கிறார்.

இந்த காலகட்டத்தில் அரசாங்கத்தின் விநியோக முறை பாதிக்கப்படாமல் இருப்பதை உறுதி செய்வதில் அரசு ஊழியர்கள் உறுதியுடன் இருப்பார்கள் என்று நான் உறுதியளிக்க விரும்புகிறேன்.

அரசாங்க சேவையும் நானும் தொடர்ந்து மாமன்னருக்கு விசுவாசமாக இருப்போம். மேலும் எங்கள் பொறுப்புகளை நிறைவேற்றுவதன் மூலமும்,  மக்களுக்கும் நாட்டிற்கும் சிறந்த சேவை வழங்கப்படுவதை உறுதி செய்வதன் மூலம் அவசரகால பிரகடனத்தை ஆதரிப்போம் என்று  செவ்வாய்க்கிழமை (ஜன. 12) அறிக்கையில் அவர் கூறினார்.

இயக்கம் கட்டுப்பாட்டு ஆணைக்கு (எம்.சி.ஓ) வழங்கப்பட்ட நிலையான இயக்க நடைமுறைகளை கண்டிப்பாக கடைப்பிடிப்பதன் மூலம், நாட்டின் நிர்வாக இயந்திரங்கள், அவசர காலங்களில் இயல்பாக செயல்படும் என்று விளக்கினார்.

மாமன்னர் அல்-சுல்தான் அப்துல்லா ரியாதுதீன் அல்-முஸ்தபா பில்லா ஷா செவ்வாயன்று கோவிட் -19 தொற்றுநோயைக் கட்டுப்படுத்துவதற்கான ஒரு செயலூக்க நடவடிக்கையாக நாடு முழுவதும் இருந்து அவசரகால நிலையை இப்போது முதல் ஆகஸ்ட் 1 வரை அறிவித்தார்.

பிரதமர் டான் ஸ்ரீ முஹிடின் யாசினுடன் திங்கள்கிழமை (ஜன. 11) சந்தித்த பின்னர் மாமன்னர் இந்த முடிவுக்கு ஒப்புக் கொண்டார். கோவிட் -19 சம்பவங்களின் எண்ணிக்கையை திறம்பட கட்டுப்படுத்தி வீழ்த்த முடியும் என்று மாமன்னர் தெரிவித்தார்.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here