மழலையர் பள்ளிகள் ஜன.20 ஆம் தேதி திறக்கப்படாது

புத்ராஜயா (பெர்னாமா): ஜனவரி 20 ஆம் தேதி (நாளை) நாடு தழுவிய அளவில் தொடங்கவிருக்கும் கெமாஸ் மழலையர் பள்ளிகளின் நேருக்கு நேர் பள்ளி அமர்வு பின்னர் மறு தேதி அறிவிக்கும் வரை ஒத்திவைக்கப்பட்டுள்ளது.

சமூக அபிவிருத்தித் திணைக்களம் (கெமாஸ்) திங்கள்கிழமை (ஜனவரி 18) ஒரு அறிக்கையில், அதிகரித்து வரும் கோவிட் -19 சம்பவங்களை கவனத்தில் கொண்டு, தடுப்பு நடவடிக்கையாக கல்வி அமைச்சினால் எடுக்கப்பட்ட நடவடிக்கைகளைப் பின்பற்ற முடிவு செய்தது.

கெமாஸ் மழலையர் பள்ளி குழந்தைகளிடையே எந்தவிதமான கைவிடல்களும் இல்லை என்பதை உறுதிப்படுத்த, திணைக்களத்தால் அமைக்கப்பட்ட வீட்டு அடிப்படையிலான கற்றல் வழி கற்றல் மற்றும் வசதி (பி.டி.பி.சி) செயல்படுத்தும் முறை மூலம் பயன்படுத்தப்படும்.

சனிக்கிழமை (ஜன. 16), நாடு முழுவதும் ஜனவரி 20 ஆம் தேதி தொடங்கி நேருக்கு நேர் பள்ளி அமர்வுகள் 2020 ஆம் ஆண்டிற்கான முக்கிய தேர்வுகளுக்கு அமர்ந்திருக்கும் மாணவர்களை மட்டுமே உள்ளடக்கும் என்று கல்வி அமைச்சகம் தெரிவித்துள்ளது.

இதற்கிடையில், இயக்கம் கட்டுப்பாட்டு உத்தரவை அமல்படுத்தும் போது தங்கள் குழந்தைகளை அனுப்புவதற்கு முன்னணியில் பணியாற்றிய பெற்றோரிடமிருந்து ஒரு விண்ணப்பம் இருந்தால், தாஸ்கா கெமாஸ் செயல்பட நிபந்தனை அனுமதி அளித்ததாக கெமாஸ் விளக்கினார்.

பினாங்கு, சிலாங்கூர், மலாக்கா, ஜோகூர், சபா, அத்துடன் கோலாலம்பூர், புத்ராஜெயா மற்றும் லாபுவான் ஆகியவற்றின் மத்திய பிரதேசங்களில் ஜனவரி 13 முதல் ஜனவரி 26 வரை MCO அமல்படுத்தப்பட்டுள்ளது.

கிளந்தான் மற்றும் சிபு, சரவாக் ஜனவரி 16 முதல் ஜனவரி 29 வரை MCO இன் கீழ் வைக்கப்பட்டுள்ளன. – பெர்னாமா

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here