உத்தியோகபூர்வ கடிதங்களை தவறாக பயன்படுத்தாதீர்- அரசு ஊழியர்களுக்கு அறிவுறுத்தல்

கோத்த கினபாலு: இயக்கக் கட்டுப்பாட்டு உத்தரவின் போது மாவட்டங்களைக் கடக்க உத்தியோகபூர்வ கடிதங்களை தவறாகப் பிடித்த அரசு ஊழியர்கள் ஒழுங்கு நடவடிக்கைகளை எதிர்கொள்ள நேரிடும் என்று சபா மத்திய செயலாளர் டத்தோ சம்சூனி மொஹட் நோர் தெரிவித்தார்.

இதுபோன்ற குற்றங்களைச் செய்பவர்கள் 1993 ஆம் ஆண்டு அரசு அலுவலர்கள் (நடத்தை மற்றும் ஒழுக்கம்) விதிமுறைகளின் கீழ் நடவடிக்கைக்கு உட்படுத்தப்படுவார்கள் என்றார்.

மாவட்டத்தை கடக்க வேண்டிய அரசு ஊழியர்களுக்கு அந்தந்த துறைத் தலைவர்கள் வழங்கிய அனுமதி கடிதத்தை துஷ்பிரயோகம் செய்ய வேண்டாம் என்று நாங்கள் அறிவுறுத்துகிறோம் என்று அவர் பாப்பர் மாவட்ட சாலைத் தொகுதிக்கு விஜயம் செய்தபோது கூறினார்.

எவ்வாறாயினும், மாநிலத்தில் எம்.சி.ஓ விதிமுறைகளை மீறியதற்காக எந்தவொரு அரசு ஊழியர்களும் கலவைகளை வழங்கியதாக எந்த அறிக்கையும் தனது அலுவலகத்திற்கு கிடைக்கவில்லை என்று சாம்சூனி கூறினார்.

எம்.சி.ஓ 2.0 இன் போது அரசாங்கத்தால் நிர்ணயிக்கப்பட்ட நிலையான இயக்க முறைமை (எஸ்ஓபி) உடன் தொடர்ந்து பணியாற்றுமாறு அரசு ஊழியர்களை அவர் கேட்டுக்கொண்டார்.

சபாவில் பதிவான கோவிட் -19 சம்பவங்களின் எண்ணிக்கை இப்போது கீழ்நோக்கிய போக்கைக் காட்டுகிறது என்றாலும், பணியிடத்தில் இருக்க வேண்டிய அரசு ஊழியர்களை பரிந்துரைக்கப்பட்ட எஸ்ஓபிக்கு இணங்குமாறு கேட்டுக்கொள்கிறோம்.

அலுவலகத்திலும் வெளியிலும் இருக்கும்போது புதிய விதிமுறைகளைப் பின்பற்றுவது இதில் அடங்கும் என்று அவர் கூறினார். பாப்பர் சாலைத் தடையில் முன்னணி ஊழியர்கள் மற்றும் சாலை பயனர்களுக்கு 600 முகம் முகக்கவசங்கள் மற்றும் கிருமிநாசினிகளை சாம்சூனி வழங்கினார்.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here