அவசர கால பிரகடனம் குறித்து ஆதாரமற்ற குற்றச்சாட்டுகளை கூறாதீர்

PUTRAJAYA, 6 April -- Perdana Menteri Tan Sri Muhyiddin Yassin mengumumkan Pakej Prihatin Perusahaan Kecil dan Sederhana (PKS) (Tambahan) di Bangunan Perdana Putra hari ini. PKS Tambahan bernilai RM10 bilion bagi membantu perusahaan kecil dan sederhana (PKS). -- fotoBERNAMA (2020) HAK CIPTA TERPELIHARA

பெட்டாலிங் ஜெயா: கோவிட் -19 விரைவாக பரவுவதை கட்டுப்படுத்துவதை நோக்கமாகக் கொண்ட மாமன்னரின் அவசரநிலை பிரகடனம் தொடர்பாக ஆதாரமற்ற குற்றச்சாட்டுகளை வெளியிடுவதை நிறுத்துமாறு டான் ஸ்ரீ முஹிடின் யாசின்  மக்களிடம் கேட்டுக் கொண்டார்.

சமீபத்தில் அவசரகால பிரகடனத்தை மேற்கொள்ளும்போது மாமன்னரின் அக்கறை குறித்து ஆதாரமற்ற குற்றச்சாட்டுகளை வீசுவதை நிறுத்த அனைத்து தரப்பினருக்கும் நினைவூட்ட இந்த வாய்ப்பைப் பயன்படுத்த விரும்புகிறேன்.

நாட்டில் கோவிட் -19 தொற்றுநோய் ஒரு முக்கியமான மட்டத்தில் இருப்பதாக திருப்தி அடைந்தபின், மாமன்னரிடம் அரசாங்கம் ஒப்புதல் பெற்றது. அமைச்சரவையின் முடிவுக்கு ஏற்ப அவசரநிலையை அமல்படுத்த வேண்டும் என்று அவர் ஒரு சிறப்பு நேரலையில்  தெரிவித்தார்.

கோவிட் -19 இன் பரவலை இன்னும் திறம்பட கட்டுப்படுத்துவதையும், மக்களின் உயிர்களைப் பாதுகாப்பதையும் தவிர, மாமன்னர் அவசரகால பிரகடனத்திற்கு வேறு எந்த காரணமும் இல்லை என்று பிரதமர் கூறினார்.

நீதிமன்றத்தில் பிரகடனத்தை சவால் செய்யும் ஒரு சிறிய குழு இருந்தாலும், நாட்டின் தலைவராக மாமன்னர், நாட்டின் சட்ட செயல்முறையை நன்கு புரிந்துகொண்டு மதிக்கிறார் என்று நான் நம்புகிறேன் என்று அவர் கூறினார்.

கோவிட் -19 நிலைமை ஒரு பொதுத் தேர்தலை பாதுகாப்பாக நடத்த அனுமதிக்கும்போது, ​​நாடாளுமன்றம் கலைக்க மன்னருக்கு அறிவுறுத்துவேன் என்று தனது உறுதிப்பாட்டை முஹிடின் மீண்டும் வலியுறுத்தினார்.

அவசரகால பிரகடனத்தை அறிவிக்க மன்னருக்கு அறிவுறுத்துவதில் அரசாங்கத்தின் முடிவை சவால் செய்ய எதிர்க்கட்சித் தலைவர் டத்தோ ஶ்ரீ அன்வார் இப்ராஹிம் கோலாலம்பூர் உயர்நீதிமன்றத்தில் வழக்குத் தாக்கல் செய்தார்.

ஜோகூர், கெடா மற்றும் பேராக் ஆகிய மூன்று பக்காத்தான் ஹரப்பன் எதிர்க்கட்சி சட்டமன்ற உறுப்பினர்களும் அரசியலமைப்பிற்கு அப்பாற்பட்ட நடவடிக்கை என்று முஹிடினுக்கு எதிராக நீதிமன்ற சவால் தாக்கல் செய்திருந்தனர்.

இந்த பிரகடனம் தொடர்பாக முஹிடின் மற்றும் அரசாங்கத்தின் மீது வழக்குத் தொடர்ந்தவர் டத்தோ ஶ்ரீ  கைருதீன் அபு ஹசான், அவர் பார்ட்டி பெஜுவாங் தனா ஆயர் தலைவரும் முன்னாள் பிரதம மந்திரி துன் டாக்டர் மகாதீர் முகமதுவுக்கு விசுவாசமாக அறியப்படுகிறார்.

அவர்கள் தவிர, பெர்சி 2.0 உட்பட ஏழு அரசு சாரா அமைப்புகளும் பிரகடனம் தொடர்பாக நாடாளுமன்றம் மற்றும் நீதித்துறையின் பங்கு குறித்து நீதிமன்றத்தின் அறிவிப்பைக் கோரி முஹிடின் மற்றும் அரசாங்கத்திற்கு எதிராக வழக்குத் தாக்கல் செய்துள்ளன.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here