கணவரை விடுதலை செய்வதாக கூறி மனைவியை ஏமாற்றிய அதிகாரி

மலாக்கா: 26 வயதான ஒரு பெண் தனது கணவர்  போலீஸ் லோக்கப்பில்  இருந்து விடுதலையைப் பெறுவதற்காக RM9,000 ஏமாற்றப்பட்டதைத் தொடர்ந்து போலீசார் விசாரிக்கின்றனர்.

போலீஸ் அதிகாரி என்று கூறி ஒரு அழைப்பாளரால் ஏமாற்றப்பட்டதாகவும், பணம் கொடுத்தால் தனது கணவரை விடுவிப்பதாக உறுதியளித்ததாகவும் அந்த பெண் ஞாயிற்றுக்கிழமை (பிப்ரவரி 21) புகார் அளித்ததாக மாநில வணிக குற்றத் தலைவர்  சுந்தரராஜன் தெரிவித்தார்.

ஆரம்ப விசாரணையில், பெண்ணின் கணவர் உண்மையில் தம்பின் லோக்கப்பில்  தடுப்புக்காவலில் இருப்பதாக தெரியவந்தது  என்று அவர் திங்களன்று (பிப்ரவரி 22) தெரிவித்தார்.

கணவர் வழக்குக்கு பொறுப்பான விசாரணை அதிகாரி குறித்து மோசடி செய்தவர் அந்த பெண்ணுக்கு துல்லியமான தகவல்களை வழங்கியிருக்கிறார். அதே நாளில் மோசடி செய்த வங்கிக் கணக்கில் அந்தத் தொகையை டெபாசிட் செய்யுமாறு அந்தப் பெண்ணிடம் கூறப்பட்டதாக அவர் கூறினார்.

பாதிக்கப்பட்ட பெண் தனது கணவர் விடுதலை செய்யப்படுவார் என்று காத்திருந்தார். ஆனால் பின்னர் அவர் ஒரு மோசடி செய்பவருக்கு இரையாகிவிட்டதாக போலீசாரால் கூறப்பட்டது.

பணம் செலுத்திய பின்னர் மோசடி செய்தவர் அந்தப் பெண்ணின் அழைப்புகளுக்கு பதிலளிக்கவில்லை என்று அவர் கூறினார். சுந்தரராஜன் 2019 முதல் இன்றுவரை, 12 மோசடி வழக்குகள் கைதிகள் லோக்கப்பில் இருந்து விடுதலையை செய்வதற்காக ஒத்த தந்திரோபாயங்களைப் பயன்படுத்தி RM240,000 வெள்ளி நெருக்கமான இழப்புகளைக் கொண்டுள்ளன.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here