கடை மீது கார் மோதியதில் பெண் பலி

ஈப்போ: கம்பாரில் உள்ள கடையில் கார் மோதியதில் 59 வயதான சமையல்காரர் ஒருவர் உணவகத்தில் இறந்தார். ஸ்டேஷன் ரோட்டைச் சேர்ந்த வோங் குவாய் யுங் என அடையாளம் காணப்பட்ட அவர் தலையில் பலத்த காயம் ஏற்பட்டு சம்பவ இடத்திலேயே உயிரிழந்தார்.

செவ்வாய்க்கிழமை (பிப்ரவரி 23) காலை 9.40 மணியளவில் மற்றொரு 50 வயதான சமையல்காரர் தோள்பட்டை மற்றும் காலில் லேசான காயம் ஏற்பட்டதாக கம்பார் ஓ.சி.பி.டி ஹஸ்ரான் நஸ்ரி ஹிஷாம் தெரிவித்தார்.

கார் ஓட்டுநர் கிள்ளானை சேர்ந்த 54 வயதான உடல்பேறு குறைந்த நபர் என்றும்  தனது காரை ஜாலான் பத்து சினாரில் உள்ள கடைக்கு முன்னால் நிறுத்த முயன்றபோது, ​​தற்செயலாக எண்ணெய் மிதி மீது அழுத்தினார்.

அவர் கடையில் இருந்து உணவு வாங்குவதற்காக காரை அங்கேயே நிறுத்திக்கொண்டிருந்தபோது, ​​கார் முன்னோக்கிச் சென்று இரண்டு பெண்கள் மீது மோதியது. பாதிக்கப்பட்டவர் சம்பவ இடத்திலேயே இறந்தார், மற்ற சமையல்காரர் சிகிச்சைக்காக கம்பார் மருத்துவமனைக்கு கொண்டு செல்லப்பட்டார்.

“இந்த சம்பவத்தின் போது டிரைவர் மற்றும் அவரது 42 வயது பயணி காயமடையவில்லை, அதிர்ஷ்டவசமாக, கடைக்குள் அமர்ந்திருந்த சில வாடிக்கையாளர்களுக்கும் பாதிப்பு ஏற்படவில்லை என்று அவர் கூறினார்.

பலியானவரின் உடல் பிரேத பரிசோதனைக்காக கம்பார் மருத்துவமனைக்கு அனுப்பி வைக்கப்பட்டுள்ளது. இந்த வழக்கு, சாலை போக்குவரத்து சட்டம் 1987 இன் பிரிவு 41 (1) இன் கீழ் விசாரிக்கப்பட்டு வருவதாக  ஹஸ்ரான் தெரிவித்தார்.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here