சரக்கு ரயில் தடம் புரண்டது- கேடிஎம்பி ரயில் சேவையில் தடங்கல்

ஷா ஆலாம்:  சனிக்கிழமை (பிப்ரவரி 27) இங்குள்ள பத்து தீகா நிலையம் அருகே ரயில் பாதையில் இருந்து  சரக்கு ரயில் வழுக்கி விழுந்தது. இதன் விளைவாக நிலையத்திற்கு அருகிலுள்ள இரு தடங்களும் முற்றிலுமாக தடுக்கப்பட்டன.

கெரெட்டாபி தனா மெலாயு பெர்ஹாட் (கே.டி.எம்.பி) தலைமை நிர்வாக அதிகாரி மொஹமட் ராணி ஹிஷாம் மொஹமட் சம்சுதீன், இந்த ரயில் பெர்லிஸின் படாங் பெசார் நகரிலிருந்து வந்ததாகவும் கி.மீ20.041 தடம் புரண்டது. இந்த சம்பவம் 50 பயிற்சியாளர்களில் 11 பேர் பாதையில் இருந்து தவறி விழுந்ததால், எந்தவிதமான சேதமும் ஏற்படவில்லை என்று அவர் கூறினார்.

இந்த சம்பவம் காரணமாக பாதை வழியாக செல்லும் கேடிஎம் கொமுட்டர் சேவையை இயக்க முடியவில்லை. போர்ட் கிள்ளான் மற்றும் தஞ்சோங்  மாலிம் வழித்தடங்களுக்கான பயணிகள் சேவை சுபாங் ஜெயா மற்றும் ஷா ஆலம் நிலையங்களில் முடிவடையும்.

பயிற்சியாளர்களை பாதுகாப்பான இடத்திற்கு மாற்றும் பணியை கே.டி.எம்.பி. மேற்கொண்டு வருகிறது. தடங்களின் பழுதுபார்ப்பு பணிகளை உடனடியாக செய்ய இது உதவும் என்று அவர் ஒரு அறிக்கையில் தெரிவித்துள்ளார். இந்த சம்பவத்திற்கான காரணத்தை கண்டறிய விசாரணை நடந்து வருவதாக மொஹமட் ராணி ஹிஷாம் தெரிவித்தார்.

இதற்கிடையில், பாதிக்கப்பட்ட பயணிகளுக்கு சுபாங் ஜெயா நிலையத்திலிருந்து ஷா ஆலம் நிலையம் வரை கேடிஎம்பி  பஸ் சேவையை வழங்கும் என்றும், அதற்கு நேர்மாறாக அந்தந்த இடங்களுக்கு பயணத்தைத் தொடர உதவும் என்றும் அவர் கூறினார்.

சமீபத்திய வளர்ச்சிக்கு, பொதுமக்கள் கே.டி.எம்.பி அழைப்பு மையத்தை 03-2267 1200 என்ற எண்ணில் தொடர்பு கொள்ளலாம் அல்லது அதன் புதிய ஊடக சேனல்களை உலாவலாம். – பெர்னாமா

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here