தம்பதியருடன் ஒரு ஆடவரும் கைது

கோலாலம்பூர்: திருமணமான தம்பதியர் மற்றும் மற்றொரு ஆணால் நடத்தப்பட்ட விநியோக வளையத்தை முடக்கிய RM1.37mil மதிப்புள்ள போதைப்பொருட்களை போலீசார் பறிமுதல் செய்துள்ளனர்.

பெடரல் போதைப்பொருள் குற்ற புலனாய்வுத் துறை (என்.சி.ஐ.டி) துணை இயக்குநர் (உளவுத்துறை / செயல்பாடுகள்) துணை ஆணையர் ஜைனுடின் அகமது, பிப்ரவரி 26 அன்று பிற்பகல் 2 மணி முதல் மாலை 5.15 மணி வரை தொடர்ச்சியான சோதனைகளைத் தொடங்கினார்.

நாங்கள் 25 முதல் 28 வயதுக்குட்பட்ட இரண்டு ஆண்களையும் ஒரு பெண்ணையும் கைது செய்தோம். செவ்வாயன்று (மார்ச் 2) இங்குள்ள பிரிக்ஃபீல்ட்ஸ் போலீஸ் தலைமையகத்தில் செய்தியாளர்களிடம் பேசிய அவர், ஆண்களில் ஒருவர் அந்தப் பெண்ணை திருமணம் செய்து கொண்டதாக தெரியவந்துள்ளது.

அவர்களிடமிருந்து 38 கிலோ சியாபு மற்றும் 457 கிராம் ஹெராயின் ஆகியவற்றை போலீசார் பறிமுதல் செய்ததாக டிசிபி ஜைனுடின் தெரிவித்தார். மேலதிக விசாரணைகளுக்கு உதவுவதற்காக மூவரும் தடுப்புக்காவலில் வைக்கப்பட்டுள்ளனர்.

நாங்கள் RM68,000 மதிப்புள்ள மூன்று கார்களையும், RM20,150 மதிப்புள்ள நகைகளையும், RM23,684 ரொக்கத்தையும் கைப்பற்றினோம் என்று அவர் கூறினார். கடந்த ஆண்டு நவம்பரில் பினாங்கில் முடங்கிய மற்றொரு மருந்து வளையத்துடன்  இணைக்கப்பட்டுள்ளது.

அந்த சோதனையின்போது, 8.14 மில்லியன் மதிப்புள்ள போதைப்பொருட்களை போலீசார் பறிமுதல் செய்து 6 பேரை கைது செய்தனர். சந்தேக நபர்கள் அண்டை நாட்டிலிருந்து சப்ளை செய்ததாக விசாரணையில் தெரியவந்ததாக டி.சி.பி ஜைனுடின் தெரிவித்தார்.

வளையத்தை குறைந்தது இரண்டு முதல் மூன்று உறுப்பினர்கள் இன்னும் பெரிய அளவில் இருப்பதாக நாங்கள் நம்புகிறோம். நாங்கள் அவர்களைக் கண்காணிக்கிறோம்  என்று அவர் கூறினார்.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here