1 பெண் உள்ளிட்ட 6 பேர் போதைப் பொருள் வழக்கில் கைது

சிரம்பான்: நெகிரி செம்பிலானில் உள்ள போர்ட்டிக்சன் மற்றும் மலாக்காவில் உள்ள அலோர் காஜா ஆகிய இடங்களில் தனித்தனியாக நடத்தப்பட்ட சோதனைகளில் ஒரு பெண் உட்பட 6 சந்தேக நபர்களை போலீசார் கைது செய்துள்ளனர்.

போர்ட்டிக்சன் மற்றும் தெற்கு பிராந்தியத்தில் போதைப்பொருள் விநியோக நடவடிக்கைகளில் ஈடுபட்டதாக நம்பப்படும் சந்தேக நபர்கள் மூன்று மாத கண்காணிப்புக்குப் பின்னர் பிடிபட்டதாக நெகிரி செம்பிலான் காவல்துறைத் தலைவர் துணை ஆணையர் டத்தோ முகமது மாட் யூசோப் தெரிவித்தார்.

பிப்ரவரி 28 ம் தேதி சுவா பெட்டாங்- ஆயர் கூனிங் லிங்கி நீட்டிப்பில் ஒரு ஆண் சந்தேக நபரை போலீசார் முதலில் தடுத்து வைத்ததாகவும், அவரிடமிருந்து  சியாபு போதைப்பொருளை கைப்பற்றியதாகவும் அவர் கூறினார். போதைப்பொருள் வைத்திருந்த அந்நபர் சந்தேக நபர், முந்தைய 18 குற்றங்களுடன் குற்றவியல் பதிவு வைத்திருப்பது கண்டறியப்பட்டது.

போர்ட்டிக்சனில் உள்ள ஒரு ரிசார்ட்டில் நடந்த பின்தொடர்தல் சோதனையில், வியட்நாமிய பெண் உட்பட இரண்டு சந்தேக நபர்களை நாங்கள் தடுத்து வைத்தோம். மேலும் 23.2 கிலோ சியாபு மற்றும் சிறிய அளவிலான கெத்தமின், எரிமின் 5 மற்றும் பரவச மாத்திரைகள் ஆகியவற்றைக் கைப்பற்றினோம்.

சந்தேக நபர்கள் இருவரும் மெத்தாம்பேட்டமைனுக்கு சாதகமாக சோதனை செய்தனர் என்று அவர் கூறினார். போலீசார் தங்கள் அறையிலிருந்து ஒரு போலி துப்பாக்கியையும் கைப்பற்றியுள்ளனர்.

பின்னர் அலோர் காஜாவில் மேலும் மூன்று சந்தேக நபர்களை போலீசார் கைது செய்து இருவரிடமிருந்து சில போதைப்பொருட்களையும் பறிமுதல் செய்தனர். 35 முதல் 55 வயதுக்குட்பட்ட ஆண் சந்தேக நபர்கள் அனைவரும் மலாக்காவைச் சேர்ந்தவர்கள் என்று டி.சி.பி முகமது கூறினார்.

பெண் சந்தேக நபர் சந்தேக நபர்களில் ஒருவரின் காதலி மற்றும் என்றும் அவர் சரியான பயண ஆவணங்களை வைத்திருந்தார். அவர்கள் மார்ச் 7 ஆம் தேதி வரை தடுப்புக்காவலில் வைக்கப்பட்டுள்ளனர் மற்றும் ஆபத்தான மருந்துகள் சட்டத்தின் பிரிவு 39 Bஇன் கீழ் விசாரிக்கப்படுகிறார்கள்.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here