திரைப்படம் போல் 22 கி.மீ. ஆடவரை துரத்தி பிடித்த போலீசார்

ஈப்போ: சுங்கையில் இருந்து  22 கிலோ மீட்டர்  துரத்தி பின்னர் பிடிக்கப்பட்ட ஓர் ஆடவரிடம் இருந்து  26 சிறிய பாக்கெட்டுகளை போலீசார் பறிமுதல் செய்தனர்.

திங்களன்று (மார்ச் 8) இரவு 10.30 மணியளவில் சுமார் 30 நிமிடங்கள் நீடித்த துரத்தலைத் தூண்டிவிட்டு, 43 வயதான சந்தேக நபர் ஸ்லிம் ரிவர் டோல் பிளாசா அருகே போலீஸ் சாலைத் தடையைத் தவிர்த்துவிட்டதாக முவாலிம் ஓ.சி.பி.டி சுப்லி சுலிஸ்மி அஃபெண்டி சுலைமான் தெரிவித்தார்.

எங்கள் பரிசோதனையின் போது, ​​ஒரு பாக்கெட் மருந்துகள், மெத்தாம்பேட்டமைன் மற்றும் 25 பாக்கெட் ஹெராயின் ஆகியவற்றைக் கண்டறிந்தோம். மருந்துகள், சிறிய பிளாஸ்டிக் பைகள்,  362 வெள்ளி,  19 சிங்கப்பூர் டாலர் மற்றும் ஒரு மொபைல் ஃபோனை உள்ளிழுக்க பயன்படும் என்று நம்பப்படும் உபகரணங்களையும் நாங்கள் கண்டறிந்தோம். பறிமுதல் செய்யப்பட்ட பொருட்கள் மற்றும் பணத்தின் மொத்த மதிப்பு சுமார் RM2,500 ஆகும்.

விசாரணைகளை எளிதாக்குவதற்காக அவர் மீண்டும் ஸ்லிம் ரிவர் காவல் நிலையத்திற்கு அழைத்து வரப்பட்டார் என்று அவர் ஒரு அறிக்கையில் தெரிவித்தார். இதற்கு முன்னர் போதைப்பொருள் தொடர்பான வழக்கு உள்ள இவர் மார்ச் 14 ஆம் தேதி வரை தடுப்புக்காவல் செய்யப்படுவதாக சுப்லி சுமி கூறினார்.

ஆபத்தான மருந்துகள் சட்டத்தின் பிரிவு 39B, பிரிவு 12 (2) மற்றும் பிரிவு 15 (1) (a) ஆகியவற்றின் கீழ் அவர் விசாரிக்கப்படுவார் என்று அவர் கூறினார், பிரிவு 39B கட்டாய மரண தண்டனையை கொண்டுள்ளது. ஒரு பொது ஊழியர் தனது கடமையைச் செய்வதைத் தடுத்ததற்காக அவர் தண்டனைச் சட்டத்தின் பிரிவு 186 இன் கீழ் விசாரிக்கப்படுவார் என்று அவர் மேலும் கூறினார்.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here